VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Có ai thi vị trí QHKH của chi nhánh tp.Hà Nội mà gọi điện lên phòng nhân sự, được nói là có trong danh sách không? K phải vị trí QHKH có yếu tố NN nhé.:(

Bạn đã gọi lên CN4 hỏi chưa? Mình gọi hỏi Hội sở chị đó cũng kêu gửi danh sách về CN rồi CN sẽ báo cho. Mình cũng thi CN10 mà bữa trước cũng có chị ngoài hội sở gọi vào báo mình k đủ điểm đậu CN10 rồi nói có sẵn sàng với các CN khác không chứ cũng k nói rõ là CN nào ở SG nữa. :( Chắc bị tạch rồi wa'!

Bạn đã gọi lên CN4 hỏi chưa? Mình gọi hỏi Hội sở chị đó cũng kêu gửi danh sách về CN rồi CN sẽ báo cho. Mình cũng thi CN10 mà bữa trước cũng có chị ngoài hội sở gọi vào báo mình k đủ điểm đậu CN10 rồi nói có sẵn sàng với các CN khác không chứ cũng k nói rõ là CN nào ở SG nữa. :( Chắc bị tạch rồi wa'!

Hôm trước 1 chị ngoai2d9o1 hỏi mình có mún qua CN4 làm ko, hôm qua gọi gặp chị đó thì chị đó nói điểm của mình đủ đk trúng tuyển CN4 nên chuyển về CN4 và do CN4 cũng đang thiếu người. Mình chưa gọi CN4 nữa, khi nào cần thì người ta sẽ alo mình thui.

P/S: theo bạn mình làm vietin thì bạn ấy nói CN10 nợ xấu cũng thuộc dạng tóp a1h.:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,832
Thành viên mới nhất
tydo88cyou
Back
Bên trên