VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

điểm trúng tuyển là (điểm nghiệp vụ*2+pvan)/3 hả bạn???? cậu lấy thông tin này từ nguồn nào đấy, vì thi viết tớ đứng thứ 3 nên cũng đang mong tỷ lệ nghiệp vụ cao cao tý. Nghe các nói Vietin minh bạch nhất mềnh cũng thấy an ủi, giờ đợi chờ thui, hi vọng may mắn sẽ tới ^_^
T thấy mọi người nói thế mà. Với mấy đứa bạn t đã thi vietin và trúng tuyển vietin đều nói thế. Sao bạn biết điểm viết đứng thứ 3?

bi quan thế, vietinbank nổi tiếng là tuyển dụng minh bạch nhất đấy nha bạn vì toàn hội sở phỏng vấn thôi đấy

- - - Updated - - -

Gia lai QHKH nhớ chỉ có 4 nữ Pv, chứ mà rất có thể ko bạn nào đậu, treo đó chờ bổ sung vào đợt sau nữa, kaka, hên xui

thật vậy hả bạn, nghe bạn nói tớ thấy vui hẳn, hi vọng là thế. mà cậu có biết kqua trúng tuyển xét theo tỷ lệ vong thi viết và pvan ntn ko?

trượt tại kèm chứ k phải trượt vì k có QH đâu bạn, lăn tăn, giỏi thì luôn được trọng dụng, có chí khí thì chả có gì là cản trở cả, k nên ngồi 1 chỗ và thở dài cho số phận. Tớ luôn tin Vietin la 1 ngân hàng có chất lượng tuyển dụng tốt nhất, ít ra làm ăn tốt thì nhân sự toàn người có khả năng, kém thì k trụ lâu đâu.

T không hiểu ý bạn hỏi.

tức là điểm trúng tuyển bằng điểm thi viết+pvan/2 hay theo tỷ lệ nào ý

- - - Updated - - -

T thấy mọi người nói thế mà. Với mấy đứa bạn t đã thi vietin và trúng tuyển vietin đều nói thế. Sao bạn biết điểm viết đứng thứ 3?

theo danh sách pvan cậu nà, pvan từ điểm cao xuống thấp, tớ thì đang băn khoăn cách tính điểm, hi vọng lấy vòng viết hệ số cao hơn

tức là điểm trúng tuyển bằng điểm thi viết+pvan/2 hay theo tỷ lệ nào ý

- - - Updated - - -

theo danh sách pvan cậu nà, pvan từ điểm cao xuống thấp, tớ thì đang băn khoăn cách tính điểm, hi vọng lấy vòng viết hệ số cao hơn

T nói rồi đây. Điểm cuối cùng = (điểm NGHIỆP VỤ *2+ điểm PHỎNG VẤN )/3. Đấy là t thấy bạn t bảo thế (thông tin đáng tin cậy nhé).

T thì t nghĩ là ở đâu cũng sẽ có một vài trường hợp. Tại sao cứ phải băn khoăn làm gì. Vì thực ra t nộp phải trên chục cái sơ yếu lí lịch rồi ( chưa kể nộp onl), nhưng t cứ thi thôi, và không nghĩ đến vấn đề này làm gì. Vì nó quá rõ ràng và nó là chuyện bình thường.
Còn Vietin thì t thấy thi nghiệp vụ qua máy tính. Cái này thì khá là khó để mà can thiệp. Hơn nữa, điểm trúng tuyển là (điểm nghiệp vụ*2+điểm phỏng vấn)/3 -> nếu điểm nghiệp vụ thấp mà điểm pv cao thì vẫn trượt như thường. => COCC mà pass qua vòng máy tính cũng là siêu rồi. Còn lại thì cho là nó may mắn đi vì nó là COCC. Thế thôi.

T chỉ bày tỏ suy nghĩ của t thôi. T không hề phủ nhận quan điểm của các bạn nhé.
mình cũng có suy nghĩ như bạn,ngân hàng nào cũng có mối quan hệ riêng của họ ko thể tránh được chuyện COCC là bình thường nên hãy tự tin mà đi thi,vì dù sao chúng ta cũng đã cố gắng hết mình rồi.

Chứng tỏ điểm Tiếng anh và logic là điểm điều kiện thôi nhỉ! đủ điểm qua là được còn tính cuối cùng chỉ cần điểm thi môn nghiệp vụ và điểm phòng vấn!

trượt tại kèm chứ k phải trượt vì k có QH đâu bạn, lăn tăn, giỏi thì luôn được trọng dụng, có chí khí thì chả có gì là cản trở cả, k nên ngồi 1 chỗ và thở dài cho số phận. Tớ luôn tin Vietin la 1 ngân hàng có chất lượng tuyển dụng tốt nhất, ít ra làm ăn tốt thì nhân sự toàn người có khả năng, kém thì k trụ lâu đâu.
đồng ý vs bạn này,mình nghĩ COCC đâu phải đứa nào cũng kém cỏi đâu,các bạn cứ thử xem 1 số cơ quan xem COCC nó làm việc cũng tốt ấy chứ thêm vào có quan hệ nữa nên các bạn ấy có lợi thế rất lớn khi xét vào 1 số vị trí quan trọng đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên