VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

khi nào thì bít kết quả mọi người nhỉ. mặc dù pv ko tốt, đến 90% là sẽ trượt mà vẫn hóng :(

Có ai biết đợt phỏng vấn ngày 10 và 11/03/2013 khi nào có kết quả phỏng vấn không mọi người. Hôm đi pv mà mình quên hỏi mất

có khả năng là tuần sau nhé các bạn,cứ ôm điện thoại đi là vừa tầm thứ 4,5 tuần sau sẽ có đó, mình không chắc lắm đâu để hỏi lại đã,ai có thông tin j cứ chia sẻ đi

mềnh giờ chỉ quan tâm là tầm khi nào có điểm hay ko thôi, hi vọng ngân hàng minh bạch.hu2., ko quan hệ, ko tiền tệ nên chỉ hi vọng là vậy
bi quan thế, vietinbank nổi tiếng là tuyển dụng minh bạch nhất đấy nha bạn vì toàn hội sở phỏng vấn thôi đấy

- - - Updated - - -

Minh cug pv o gia Lai ne. Bua ban pv tot ko? Minh pv dau tien tra loi te lam.
Gia lai QHKH nhớ chỉ có 4 nữ Pv, chứ mà rất có thể ko bạn nào đậu, treo đó chờ bổ sung vào đợt sau nữa, kaka, hên xui

bi quan thế, vietinbank nổi tiếng là tuyển dụng minh bạch nhất đấy nha bạn vì toàn hội sở phỏng vấn thôi đấy

Cái này cũng chưa chắc đâu bạn ah,mình cũng ko muốn nói ra làm gì nhưng thôi cứ cho là vậy đi.Hãy cứ coi như là minh bạch đi,tuần sau sẽ biết rõ thôi vẫn phải hồi hộp chờ đợi nào hiihi

Gia lai QHKH nhớ chỉ có 4 nữ Pv, chứ mà rất có thể ko bạn nào đậu, treo đó chờ bổ sung vào đợt sau nữa, kaka, hên xui[/QUOTE]

Phải ko vậy trời,mà mình phỏng vấn giao dịch viên bạn ạ

Cái này cũng chưa chắc đâu bạn ah,mình cũng ko muốn nói ra làm gì nhưng thôi cứ cho là vậy đi.Hãy cứ coi như là minh bạch đi,tuần sau sẽ biết rõ thôi vẫn phải hồi hộp chờ đợi nào hiihi

T thì t nghĩ là ở đâu cũng sẽ có một vài trường hợp. Tại sao cứ phải băn khoăn làm gì. Vì thực ra t nộp phải trên chục cái sơ yếu lí lịch rồi ( chưa kể nộp onl), nhưng t cứ thi thôi, và không nghĩ đến vấn đề này làm gì. Vì nó quá rõ ràng và nó là chuyện bình thường.
Còn Vietin thì t thấy thi nghiệp vụ qua máy tính. Cái này thì khá là khó để mà can thiệp. Hơn nữa, điểm trúng tuyển là (điểm nghiệp vụ*2+điểm phỏng vấn)/3 -> nếu điểm nghiệp vụ thấp mà điểm pv cao thì vẫn trượt như thường. => COCC mà pass qua vòng máy tính cũng là siêu rồi. Còn lại thì cho là nó may mắn đi vì nó là COCC. Thế thôi.

T chỉ bày tỏ suy nghĩ của t thôi. T không hề phủ nhận quan điểm của các bạn nhé.

Hôm nọ toàn hội sở phỏng vấn chứ không phải là chi nhánh phỏng vấn hả bạn?

- - - Updated - - -

Tớ đồng ý với ý kiến bạn, COCC mà pass được qua vòng nghiệp vụ thì cũng có chút kiến thức đê ( như tụi mình ý ) còn phỏng vấn thì do nó cao hơn mình 1 level. Nhưng TH đó thì thôi ko tính!

T thì t nghĩ là ở đâu cũng sẽ có một vài trường hợp. Tại sao cứ phải băn khoăn làm gì. Vì thực ra t nộp phải trên chục cái sơ yếu lí lịch rồi ( chưa kể nộp onl), nhưng t cứ thi thôi, và không nghĩ đến vấn đề này làm gì. Vì nó quá rõ ràng và nó là chuyện bình thường.
Còn Vietin thì t thấy thi nghiệp vụ qua máy tính. Cái này thì khá là khó để mà can thiệp. Hơn nữa, điểm trúng tuyển là (điểm nghiệp vụ*2+điểm phỏng vấn)/3 -> nếu điểm nghiệp vụ thấp mà điểm pv cao thì vẫn trượt như thường. => COCC mà pass qua vòng máy tính cũng là siêu rồi. Còn lại thì cho là nó may mắn đi vì nó là COCC. Thế thôi.

T chỉ bày tỏ suy nghĩ của t thôi. T không hề phủ nhận quan điểm của các bạn nhé.

điểm trúng tuyển là (điểm nghiệp vụ*2+pvan)/3 hả bạn???? cậu lấy thông tin này từ nguồn nào đấy, vì thi viết tớ đứng thứ 3 nên cũng đang mong tỷ lệ nghiệp vụ cao cao tý. Nghe các nói Vietin minh bạch nhất mềnh cũng thấy an ủi, giờ đợi chờ thui, hi vọng may mắn sẽ tới ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên