VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chi nhánh Nghệ An luôn cậu ơi! Được mỗi hai Cô hỏi, Bác ngồi bên trái không hỏi j cả! Mà hình như là bac giám đốc Chi nhánh!Mình được hỏi mỗi về thực tập, khóa luận thôi à!!!
Chứ cậu được hỏi những j? Chi nhánh thấu danh sách là 30 mà.
T cũng NA này. Mà đc bác với cô ở 2 bên hỏi, cô ở giữa chả hỏi câu nào, toàn nghe điện thoại ah. Mà có vẻ như Nam đc hỏi nhiều hơn Nữ thì phải:(
các bạn pvan chi nhánh nghệ an hum nay ntn??? mềnh pvan thứ 3 mà dc có tầm 12' chắc die òi,mà CN nghệ an pvan 39 ng cơ,hu2 :((
C là bạn nữ áo đỏ phải ko? t pvan ngay trc c này:)

Chi nhánh Nghệ An luôn cậu ơi! Được mỗi hai Cô hỏi, Bác ngồi bên trái không hỏi j cả! Mà hình như là bac giám đốc Chi nhánh!Mình được hỏi mỗi về thực tập, khóa luận thôi à!!!
Chứ cậu được hỏi những j? Chi nhánh thấu danh sách là 30 mà.

39 ng bạn nà, có 9 bạn pvan ở bàn 9 nữa, tớ thì cả 3 cùng hỏi nà, 1 nam và 2 cô hỏi còn 1 cô chỉ ghi gì á, cô ý ngồi bên cạnh nên ko để ý, hỏi tùng lung chả nhớ hỏi giề rõ ràng cả, nói 1 câu thì họ hỏi xoáy vào câu tiếp đó. Mà hình như ko có ng CN ra Pvan đâu cậu nà, thấy toàn ng bắc. mà cậu pvan bao nhjeu phút??? tớ chỉ dc tầm 12' thui.hu2, thấy bạn pvan đầu tiên pvan rõ lâu tầm 20-25' :(

T cũng NA này. Mà đc bác với cô ở 2 bên hỏi, cô ở giữa chả hỏi câu nào, toàn nghe điện thoại ah. Mà có vẻ như Nam đc hỏi nhiều hơn Nữ thì phải:(

C là bạn nữ áo đỏ phải ko? t pvan ngay trc c này:)

oh, đúng rùi, tớ áo đỏ đây.hehe, lúc chuẩn bị ra về, cái bác pvan cũng bảo vs tớ là mặc áo đỏ chứng tỏ thik làm thơ =)). ừa, tớ thấy bạn tớ pvan buổi chjeu, bạn Nam, dc pvan lâu lắm.hu2, lại ưu tiên Nam à.hix

oh, đúng rùi, tớ áo đỏ đây.hehe, lúc chuẩn bị ra về, cái bác pvan cũng bảo vs tớ là mặc áo đỏ chứng tỏ thik làm thơ =)). ừa, tớ thấy bạn tớ pvan buổi chjeu, bạn Nam, dc pvan lâu lắm.hu2, lại ưu tiên Nam à.hix

chào ng quen ;)he he, nhận ra ai ko

Ưu tiên nam đấy, mấy bạn nam PV cùng CN tớ toàn 20-30', con gái chỉ đc vài câu đã ra rồi :(

M cũng KCN Tiên Sơn , mỗi mình con gái
Mà hình như có 1 hay 2 ng bỏ PV thì phải,
Có bạn nào STT 6 ý nhể :d

số 6 là bạn nguyễn quốc thuật, mình có chụp lại d sách các bạn thi kcn tiên sơn mà, chắc các bạn ý có việc rồi nên nhường cơ hội cho chúng ta :D, mà cậu 91 đã ra trường rồi, đi học sớm 1 năm à

số 6 là bạn nguyễn quốc thuật, mình có chụp lại d sách các bạn thi kcn tiên sơn mà, chắc các bạn ý có việc rồi nên nhường cơ hội cho chúng ta :D, mà cậu 91 đã ra trường rồi, đi học sớm 1 năm à

À mình học KTQD, đi thực tập sớm nên ra sớm ý mà , kiểu này ưu tiên nam thì m cũng tèo r =)))

chào ng quen ;)he he, nhận ra ai ko

cái tên kỳ lạ, ai bjet, à đoán ra òi, cái bạn HVNH, coi đồ cho tớ,keke, cậu pvan lâu dã man, chắc ngon òi, chỗ cậu lại ít ng nữa, đỗ chắc đấy

- - - Updated - - -

ko bjet khi nào có kqua nhỉ, hi vọng mai có luôn, nhanh như thi ý.keke, đỡ fai đợi chờ. đau thì đau luôn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back