VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
T cũng k để ý nữa. hay là các bạn QHKH NN. có bạn nào bàn 6 vào xác nhận cái nào

Nếu mà bàn 6 mà là danh sách phỏng vấn ở bên trái của cửa lối mình đi vào ý thì hình như là của QHKH NN. Còn nếu bàn 6 ở danh sách bên phải cửa thì t k nhớ vì t chỉ xem mỗi tên mình.:(. Bảo là pv xong phải xem danh sách mà lại quên mất.

Giống t thế. T pv bàn 9, chỉ một ng pv, 2 người còn lại k phản ứng. Kiểu hỏi xoáy tàm 20p thì cảm ơn em, em k phải là nh cần tìm. Ặc :((

cậu p vấn kcn tiên sơn hả? mình cũng bàn 9, chỉ 1 ng hỏi, mình trả lời bị chị ý kêu mâu thuẫn =)), chắc cũng xác định

Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh rồi hỏi em có mối quan hệ nào có thể đem lại tiền cho Ngân hàng. Chấm hết!

- - - Updated - - -

nhưng có mấy bàn mà c. bàn 6 cũng là QHKH chi nhánh HN mà,danh sách bàn 6 có 27 mạng đấy :)

Đúng rồi, bàn 6 là toàn QHKHNN thôi, 27 người lấy 9. Bàn 7 và 8 là QHKH, các chi nhánh khác tớ k nhớ còn CN TP. HN 30 lấy 10

Kể ra 30 lấy 10 mà tạch cũng tiếc thật nhưng mà chấp nhận thôi, chưa có duyên rồi

Back
Bên trên