VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Tiếng Anh hỏi thông thường thui bạn ah. Tớ phỏng vấn tầm 40 phút đó. Hjx. Chắc tại là người đầu tiên nên hỏi nhiều.
Có 4 người hỏi, mỗi người hỏi về 1 mảng:
1 người hỏi tiếng Anh
1 người hỏi về nghiệp vụ tín dụng
1 người hỏi về dự án đầu tư
1 người thì hỏi linh tinh về bản thân
Trời. Sao bạn đc hỏi nhiều vậy:-ss
T pvan thứ 2 mà đc 10ph đi ra. Chả hói tí ji nghiệp vụ, toàn hỏi lung tung về bản thân với công việc. Chắc die rồi:(
Mà ko biết thứ tự pvan có phải xếp theo điểm ko nhỉ?

các bạn pvan chi nhánh nghệ an hum nay ntn??? mềnh pvan thứ 3 mà dc có tầm 12' chắc die òi,mà CN nghệ an pvan 39 ng cơ,hu2 :((

ah. mình cũng bàn 7, cố ý ngồi chẳng cười 1 cái, chẳng bù cho chị áo xanh. thế bạn hỏi đc nhiều ko. mình đc hỏi có 3 hay 4 câu gì đó
Có 10' thì hỏi đc gì chứ.hic. mà hỏi kiểu gì ấy, trả lời k đúng ý gì cả. T thấy có mấy bạn nam vào lâu lắm, chak phải 20-30'

Tiếng Anh hỏi thông thường thui bạn ah. Tớ phỏng vấn tầm 40 phút đó. Hjx. Chắc tại là người đầu tiên nên hỏi nhiều.
Có 4 người hỏi, mỗi người hỏi về 1 mảng:
1 người hỏi tiếng Anh
1 người hỏi về nghiệp vụ tín dụng
1 người hỏi về dự án đầu tư
1 người thì hỏi linh tinh về bản thân
Bạn có khả năng thì người ta mới hỏi nhiều thế đấy:D. T chẳng được hỏi mấy. Mấy a ý bảo vị trí này áp lực lắm e mới ra trường ko kih no ko mqh e làm sao nổi. Xong 1 a hỏi t về hệ thống xếp hạng td là thôi.Dù sao 1 lần thi là thêm 1 lần kih no:D

các bạn pvan chi nhánh nghệ an hum nay ntn??? mềnh pvan thứ 3 mà dc có tầm 12' chắc die òi,mà CN nghệ an pvan 39 ng cơ,hu2 :((
Chi nhánh Nghệ An luôn cậu ơi! Được mỗi hai Cô hỏi, Bác ngồi bên trái không hỏi j cả! Mà hình như là bac giám đốc Chi nhánh!Mình được hỏi mỗi về thực tập, khóa luận thôi à!!!
Chứ cậu được hỏi những j? Chi nhánh thấu danh sách là 30 mà.

T quên không xem danh sách. Không biết là có bao nhiêu người được gọi đi phỏng vấn vị trí QHKH của chi nhánh Hà Nội nhỉ?

Giống t thế. T pv bàn 9, chỉ một ng pv, 2 người còn lại k phản ứng. Kiểu hỏi xoáy tàm 20p thì cảm ơn em, em k phải là nh cần tìm. Ặc :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên