VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Giờ sao ta,có nên hi vọng gì nữa không mọi người. Vẫn không thấy mail

- - - Updated - - -

thui hay đi ngủ cho rùi,mai dậy sớm lên mail xem

mình cũng vừa thi hồi chiều chưa thấy gì vậy là tạch rùi!

- - - Updated - - -

mà mình cũng nghi lắm, nghi là mặc dù tổ chức thi đình đám vậy nhưng chỉ có một vị trí thui thì chắc là có chỗ rùi, ko đến lượt bọn ko thuộc họ hàng cocc như tụi mình đâu!

um mấy người đó dau ranh len day noi tui nhan mail rui.... nên thui bỏ di các bạn

bác ơi, cái mail của bạn bác có ghi số điểm cụ thể k, hay chỉ chúc mừng qua vòng thi , vào vòng phỏng vấn

Mail ko có ghi điểm đâu nhé, chỉ chúc mừng và thông báo tgian phỏng vấn đối với người trúng và cảm ơn chúc may mắn lần sau với người trượt (mail trượt thì thường được nhận sau mail trúng nửa ngày :)))))) -> kinh nghiệm đau thương =))

mình cũng vừa thi hồi chiều chưa thấy gì vậy là tạch rùi!

- - - Updated - - -

mà mình cũng nghi lắm, nghi là mặc dù tổ chức thi đình đám vậy nhưng chỉ có một vị trí thui thì chắc là có chỗ rùi, ko đến lượt bọn ko thuộc họ hàng cocc như tụi mình đâu!

bác ơi hn trong sài gòn đi thi rầm rộ lắm ah, khoảng bao nhiêu người thế. Ngoài HN riêng cái QHKH chắc cũng phải ngót nghét gần 300 người, có khi 1 chọi 15-20 ý :(

h đọc lại thấy" dự kiến phỏng vấn 10/3", nhỡ làm sang 11/3 chắc tức khóc lun, có đươccj nghỉ đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên