VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đề thi IQ quá hoảng, may là còn có mấy câu biết trước đáp án, không thể làm kịp được. NC lúc đầu đi thi cũng hy vọng giờ về thì tưu nghỉu. :(, chả ngóng mail nữa. hic

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t thấy có kha khá bạn bảo đề nghiệp vụ dễ. :((. T thấy khó mà. Chẳng lẽ lại trượt vietin.:(

Đã thi xong ca 4 về, nghiệp vụ thì khó hơn năm ngoái, bám sát nghiệp vụ
IQ thì quá dài, chủ yếu tính toán, có vài câu là trùng vs năm ngoái. nhớ dc vài câu thế này: đoàn tàu n toa chạy qua cầu 400m hết 30s vs v=60km/h? dùng thước 1m đo bức tường dc là 5,7m. sau đó mới bt cây thước bị gãy 2cm. Hỏi độ dài bbức tường?
1 thành phố 40% bị hói, 25% bị cạn, 10% vừa bị hói vừa cận.Hỏi bao nhiêu % k bj hói và cận?
có 5 hộp A-E. 3 hộp trên cùng thứ tự là ABC,2 hộp D E ở dưới. Rút 3 hộp ở cuối để lên trên, cứ thế 12 lần. Hỏi hộp nào ở giữa?
từ 110 đến 120 có bao nhiêu số nguyên tố?
86* chia hết cho 36?
Số tuổi của Bố trừ của mẹ bằng tuổi của con. Tổng tuổi 3 người là 100. Hỏi bố bao nhiêu tuổi?

Tiếng Anh k quá khó, bài đọc giống hệt đề tháng 7 năm ngoái

Hic trong đề nghiệp vụ có mấy cái chỉ số lần đầu tiên mình nghe thấy

mình chưa nhận mail,huhu

- - - Updated - - -

seo mà 7h rùi vẫn bặt vô âm tính vậy nè

hic, các bác làm j mà nóng thế, vừa mới thi xong làm sao có mail dc, tầm trưa mai mới có. Vừa mừng vừa lo. quên hết nghiệp vụ rồi, càng lo hơn

hic, các bác làm j mà nóng thế, vừa mới thi xong làm sao có mail dc, tầm trưa mai mới có. Vừa mừng vừa lo. quên hết nghiệp vụ rồi, càng lo hơn
Mai phỏng vấn rùi mà bạn này bảo trưa mai mới có kết quả??? Mình nghe mấy bác gác thi bảo tối nay sẽ gửi mà

Back
Bên trên