VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
haizz,mình cũng tính đến chuyện tiếp tục công việc hiện tại và lên kế hoạch phục thù roài

Cái này không biết nó lấy điểm thế nào nhỉ?
Mình thi khá là ổn nhưng cũng khng6 qua được... buộn miên man. Mình lần đầu đi thi nên khi "tạch" như này cảm thấy khá ấm ức trong lòng cũng như rất chi là buồn, nản k muốn làm gì nữa.
Lúc đầu đi thi bụng cũng nghĩ là sẽ thi cho biết thôi chứ cũng k thiết tha gì, nhưng sao vẫn cứ buồn.
Bây giờ đang ngồi làm việc mà lòng vẫn cứ hậm hực và buồn (k thể nào diễn tả được)...không thể chuyên tâm làm việc được... mà công việc lại là kề toán-chẳng thích thú gì- nên......buồn.
............Nói sao nhỉ.....tâm trạng.........buồn.......... chỉ vậy thôi.

Xin chia buồn cho đội Quảng Ninh

bình tĩnh bạn ơi,mình cũng làm kế toán mất mấy năm mới vào được nh,kinh tế khó khăn nh nó cũng cạnh tranh ghê lắm,có công việc đã là tốt rồi

đã bạn nào nhận dc mail chưa, suốt ruột quá, chả làm dc gì. đang nghĩ lỡ có bị đậu thi viết thì pvan tạch chắc, đã có chữ nào vào đầu đâu.hix

Xin chia buồn cho đội Quảng Ninh
Mình Sài Gòn bạn ạ!
bình tĩnh bạn ơi,mình cũng làm kế toán mất mấy năm mới vào được nh,kinh tế khó khăn nh nó cũng cạnh tranh ghê lắm,có công việc đã là tốt rồi
Tks a/c nhé. Ông KTT chỗ mình làm ộng nói có tiền thì đưa ổng, ổng nhờ bạn giúp cho vào. Nhà nghèo, mới ra trường, lương tháng k đủ chi tiêu thì lấy đâu ra vài ba trăm tr chứ... hic..hic...

Bạn nào chưa nhận được mail thì check trong spam nhé. Mail của mình yahoo nó phân loại vào spam đây này....

Các bạn trực đêm sợ nhỉ, mình ngủ giờ mới dậy :)) yên tâm là HN đêm nay mới có Mail 8-}

Các bạn HCMC ơi, trượt có thấy Mail ko?

cho lâu phết đấy. thôi. cứ lên chém gió cho nó thoải mái
chứ chờ biết mail đỗ cũng chăng ôn được mấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất