VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Không đúng trường quy định có được nộp không ta? CÓ nơi như các bạn nói chả kiểm tra hồ sơ thì chắc sẽ loại từ vòng PV nếu không đúng trường nhỉ?

chỉ dc nộp ở Số 6, Ngô Quyền, quận Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội, hay là có nhiều chi nhánh cũng thu hồ sơ hả các bạn?

buồn quá Vietin Bank chỉ tuyển SV tốt nghiệp trường Kinh tế, ngân hàng,... thôi chứ Kinh tế - Tài chính như mình người ta hok nhận, mình mún vô đây làm quá ak` :((

Cái này nhờ người nộp hộ được không các bạn, với cả chiều cao có khắt khe lắm không?

Trả lời giúp cho 1 số bạn còn thắc mắc: (ko biết trích dẫn nhiều người 1 lúc làm sao nên đành ghi vào đây và...miễn trích dẫn vậy) :D
1- Vì sao 15/1 mới đăng tin này, trong khi nhận hồ sơ từ 28/12? 15/1 là update thêm mấy chỉ tiêu ở vị trí tín dụng nước ngoài j đó ở CN Hà Nội bạn ah, chứ tin đăng mấy vị trí kia từ 29 hay 30/12 rồi. Đã có 1 topic mở sôi nổi 7-8 page về đợt tuyển này rồi, mình nhớ tiêu đề là "VietinBank tuyển bổ sung chi nhánh...", bạn search theo đó thử xem. Bạn mình nộp từ 2/1 rồi cơ :) (hình như bạn cocghe cũng mới lên thấy có tin này từ ngày 15 nên mới lên đây update :D)
2- Nộp hồ sơ jum đc ko? Có đo chiều cao khắt khe ko? Trả lời chung là ko nộp jum dc, vì...(trả lời cho câu sau luôn) có nhiều CN có đo chiều cao ngay khi bạn nộp hồ sơ.
3- Nộp vào 2 CN dc ko? Ko. Hình như đợt tuyển trước, Vietinbank có ghi chú rõ là chỉ cần nộp vào 1 CN thôi mà. Trong mẫu phiếu thông tin sẽ có chỗ để bạn ghi thêm nguyện vọng 2 (nếu bạn muốn).
P.S: "tín dụng có yếu tố nước ngoài" là cái vị trí j ấy nhỉ?

Tín dụng tại Hà Nội không nhận Đại học Kinh tế - ĐHQGHN à, hic. Vậy là phải đăng ký kiểm ngân rồi. Không biết kiểm ngân thì đề thi nghiệp vụ ntn nhỉ?????

Back
Bên trên