VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Sao up muộn vậy anh, hay bên Vietin giờ mới có thông tin tuyển dụng :(
Học theo cơ chế Tín chỉ thì sao nhỉ?
Lại băn khoăn cái đơn xin việc, có ai từng apply Vietin cho em xin cái mẫu đơn xin việc với

Lần trước thi trực tuyến là làm bài thi ở trên máy và thi ở Nguyễn Lương Bằng .
Nếu giống lần trước thì lần này các bạn cũng tập trung về Hà Nôi thi

Mà mình chưa hiểu lắm chỗ hình thức thi vòng 1 là Thi trực tuyến nghĩa là thi tập trung làm bài trên máy tính à các bạn?!
Thi tập trung trên máy (laptop) tại CN Đống Đa, 187 Nguyễn Lương Bằng bạn ak:)
Sao up muộn vậy anh, hay bên Vietin giờ mới có thông tin tuyển dụng :(
Học theo cơ chế Tín chỉ thì sao nhỉ?
Lại băn khoăn cái đơn xin việc, có ai từng apply Vietin cho em xin cái mẫu đơn xin việc với
Đây là tin update, tin lần 1 ở đây bạn nhé: VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Chi nhánh [18.01.2013]

Đơn xin việc ngoài những mục cơ bản như Cộng hòa..., tiêu đề, kính thưa kính gửi, giới thiệu họ tên, vị trí ứng tuyển, bạn cần nêu bật điểm mạnh và mong muốn được làm việc cho NH bạn ứng tuyển là được:D

CN TP.HN, Số 6, Ngô Quyền, quận Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội tít tịt ak;)). Tuyển dụng nhiều có khi sẽ phân về các PGD trực thuộc.

VietinBank có mẫu phiếu cam kết cho ứng viên chưa có bằng tốt nghiệp đó bạn. VietinBank tuyển trụ sở chính k thu phí, tuyển các chi nhánh thu phí 100k bạn nhé:)
Vấn đề là em chỉ mới học xong, đang trình đề tài để làm khóa luận chứ chưa ra trường anh ạ, không biết liệu thế có được không nhỉ ? Mà em định đăng kí Chi nhánh Hà Nội thì phải nộp phí 100k hả anh

Trời ơi, tủi thân ghê gớm :((:((. Tại sao lại không nhận bằng liên thông cơ chứ???? Mình có học thiếu môn nào các bạn ĐH chính quy học đâu????? Cũng miệt mài, cũng bằng giỏi. Bất công, bất công :((

Smilefox nộp rồi à? Nộp chi nhánh HN thì mang ra chỗ Ngô Quyền à?:P

- - - Updated - - -

Trời ơi, tủi thân ghê gớm :((:((. Tại sao lại không nhận bằng liên thông cơ chứ???? Mình có học thiếu môn nào các bạn ĐH chính quy học đâu????? Cũng miệt mài, cũng bằng giỏi. Bất công, bất công :((

Tôi tuyển dụng tôi có quyền =))
Mà thực ra là do bằng đại học chính quy bây giờ nhiều như lợn con, nên họ mới ra quy định thế :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên