[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

alo, có ai nộp hồ sơ ở hà nội nhận được mail hay co tin tức gì chưa? cho tớ biết với. nghe các bạn ở khu vực khác nói nhận được mail rầm rộ cả lên, tớ thấy sốt ruột quá. hay là mình tạch rồi. huhu:((

Các bạn cứ yên tâm là đủ điều kiện Vietin yêu cầu thì sẽ dc thi. CN mình trong TP.HCM mà thấy trong danh sách thi bao gồm cả đại học dân lập, chỉ bằng A Tin học và bằng toeic < 300 mà vẫn dc thi!!! Lạ thật. Mình e là ... :( lo lắng. hic

Các mem ơi. Viettinbank thi là đề tự luân hay trắc nghiệm vậy. Có ai thi gần đây không chia sẽ với.

CN mình gửi list về toàn thấy suất gửi, ghi rõ là: ứng viên này là con của ông abc. Có những người học dân lập, có người học CĐ điểm TB 5.,6. và note là người nhà của abc..., Vậy các bạn KO ĐƯỢC GỬI đừng hy vọng gì nhé. Mình cũng tự nộp và thi thôi, xác định thi để lấy kn, ko phải làm các bạn xuống tinh thần đâu.

ôi sao các bạn toàn nhận mail nhỉ? Minh nộp hồ sơ thì bác GĐ bảo là về theo dõi xem bao giờ thi thôi :(
Bạn này lần trước cũng đăng ký sh đúng ko? hi hi tình hình thế nào ùi?, mình cũng nộp vtb nhưng cô trưởng phòng nói là gọi điện thoại trực tiếp ùi gửi qua mail, nhưng jo vẫn ko thấy j, hix

các bạn ở hcm có ai nhận được list thi chưa? có ghi rõ là suất gửi ko? CN chỗ mình public thông tin luôn. Mình nghĩ vì trên website ko đăng danh sách trúng tuyển nên chỉ có người trúng tuyển mới biết thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên