[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình nhận được mail confirm rùi, 1 cn ở tphcm. Mà sao trong list có 1 số bạn ghi là: Đại học công lập trong nước/ đại học dân lập trong nước. Đại học dân lập cũng được nhận hồ sơ sao? Chắc đó là suất gửi rùi. Nếu vậy chắc không tới lượt mình rùi, suất gửi ở cn mình chắc đủ hết chỉ tiêu rùi, đi thi chơi thui. He he xác định vậy đi. Bạn nào muốn biết cn nào pm mình nhé, ko tiện nói ở đây.

cho mình hỏi chi nhánh đông anh - hà nội thì sao hả bạn? có bi nhiêu suất gửi để mình biết còn nghỉ thi cho đỡ mất công đi thi vậy? hihi. thanks bạn trước nha:))

ôi sao các bạn toàn nhận mail nhỉ? Minh nộp hồ sơ thì bác GĐ bảo là về theo dõi xem bao giờ thi thôi :(

mình cũng cn 10 nè, cũng chưa có tin gì cả, nhưng mà hôm bữa đi nộp hồ sơ có bạn hồ sơ có vấn đề đáng lẽ không dc nhận nhưng mà có người quen nên cũng ok, chưa j đã thấy nản nản

Hic. Ngày nào tớ cũng check mail và trên trang vietinbank mà chưa thấy gì cả. Vẫn cứ tiếp tục ôn và đợi chờ. Biết rằng đợi chờ là hạnh phúc nhưng nếu đợi lâu quá thì ko biết có hạnh phúc không nhỉ? Có ai thi Vietinbank Chi nhánh Lai Châu ở đây không nhỉ?

Đến bây giờ trang tuyển dụng VTB vẫn chưa thấy thông tin gì mới. Vậy là tuần này ko tổ chức thi rồi. Tất cả các khu vực đợi đến tuần sau vậy. Lại hồi hộp nữa.

như vậy là chủ nhật tuần này không thi rồi, khả năng thi trùng với BIDV vào tuần sau là rất lớn[-O<

Back
Bên trên