[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Chào mọi người, mình đã gọi điện lên chi nhánh TP Hà Nội.
Chị ở phòng nhân sự trả lời là, mọi hồ sơ của các chi nhánh được gửi lên trung ương (chắc là hội sở chính), lịch sơ tuyển phỏng vấn... sẽ không do chi nhánh quyết định. Mọi thông báo được đăng trên web, chưa có thông báo có nghĩa là chưa có thông tin gì. Nếu có thắc mắc thì gọi điện lên trung ương :D:D:D. Như mình hiểu thì nếu sơ loại hay thế nào thì cả 1 khu vực sẽ biết chứ không chia riêng chi nhánh nào cả.
Ai có thắc mắc thì chắc phải gọi điện lên hội sở: Trụ sở chính: 108 Trần Hưng Đạo, Hà Nội. Điện thoại: 84-4-39.421.158/ 39.421.030; Fax: 84-4-39.421.032

Số này là số người ta trực thôi chứ muốn hỏi cụ thể thì phải gọi phòng Tổ chức cán bộ cơ.

Còn mình nghĩ các bạn đừng sốt ruột làm gì, riêng CN TP.Hà Nội đã hơn 1000 hồ sơ thì cả hệ thống Vietin là bao nhiêu hồ sơ? Họ xử lý chắc chắn sẽ phải mất thêm 1 thời gian rồi. Khu vực Tây Nam Bộ đã thi tuyển có nghĩa là hồ sơ cũng sẽ được xử lý và thi tuyển theo khu vưc thôi, cứ đợi đi ;)

Bạn ơi, mình gọi lên chi nhánh rồi hỏi vấn đề này, họ nối máy cho người phụ trách nhé!

Chào mọi người, bản thân t cũng thấy lo lắng khi có bạn nhận được email gọi đi sơ tuyển mà mình thì ko nhận đc. Nên mới lên diễn đàn hỏi xem mọi người thế nào thôi. Chứ tớ ko có ý tung tin đồn để gây hoang mang cho mọi người.
Theo như mọi người phân tích thì có lẽ thông tin kia chưa chính xác, vậy thì t lại tiếp tục hy vọng được gọi đi test.:D Chứ mấy hôm nay t cứ nghĩ mình out từ vòng đầu tiên rồi.

@tapioca: ko bit các bạn khác thế nào. Mình chỉ pv = tiếng việt thui bạn ui ^^

Phòng TCHC Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Sông Công thông báo.

Các ứng viên tham dự đợt tuyển dụng năm 2012 của Chi nhánh Sông Công xác nhận lại địa chỉ
thư điện tử của mình với chi nhánh trước 16h ngày 16/07/2012 đê triển khai hình thức thi (thi trực tuyến)
mọi thông tin được gửi đến ứng viên qua email, và email sẽ được sử dụng làm trường đăng nhập hệ thống
thi trực tuyến. Đề nghị các ứng viên xác nhận lại ngay để chốt danh sách dự thi.
.
Trân trọng thông báo.
Nguyễn Thị Hạnh
Vietinbank Song Cong
Phone: 0982290595 Office: 0280 3861949 Fax: 02803862096

post cho anh em xem mẫu mail của vietin nè

Giờ mình có thể khẳng định rằng khu vực TP.HCM sẽ chắc chắn thi vào ngày 29/07, vì mình nộp CN Khánh Hòa - Thi ở khu vực TP.HCM, và 2 ngày trước mình nhận được mail xác nhận và gặp mặt Giám đốc vào chiều ngày 21/7, và sáng nay mình đã nhận mail hoãn lại buổi gặp mặt vào sáng ngày 22/07. Như vậy chắc chắn phải thi vào ngày 29/07 rồi, hix hix, biết chọn ai để đi thi giữa Vietin và BIDV đây......

Sao trước khi thi lại gặp mặt ban giám đốc vậy? không phải khi phỏng vấn mới gặp mặt sao?

Mình cũng không rõ lý do nữa, nhưng email thứ 2 có giải thích là đây không phải buổi phỏng vấn, cũng không phải sơ loại nên những ai ở xa hoặc có việc bận thì có thể xác nhận lại là không tham gia buổi này, không bít thế nào nữa.... nhưng chính xác 100% đó bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên