[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các Sếp luôn như vậy mà, thích thì họ gọi lên gặp mặt thế thôi, chẳng cần phải có lý do. Năm ngoái mình có người bạn thi vào chi nhánh Bảo Lộc - Lâm đồng, vừa thi viết xong BGĐ hẹn gặp mặt 1 buổi ( dù chưa biết kết quả ), rồi sau đó cán bạn tham dự buổi gặp mặt đó mới tham dự phỏng vấn ở TP.HCM. Kết quả lả cả 4 bạn tham gia buổi gặp mặt đều được chọn ( Chỉ tiêu năm ngoái khi đăng tuyển của CN này chỉ có 1 Tín dụng ). Hi vọng năm nay Khánh Hòa mình cũng thế.... vậy là sướng rồi. Còn bạn tin hay không thì tùy bạn...........

căng thẳng quá bà con nhỉ, sao miền trung lâu thế, có ai nhận được mail thì lên tiếng cho anh em với. đau tim quá8-}

đề thi bao quát hơn, cụ thể là thêm phần nào vậy các bác ??

Mình cũng nhận được mail là chủ nhật 22/7 gặp mặt, mình thi kho quỹ, chi nhánh Khánh Hòa, có ai thi cung không? Chắc gặp mặt để dặn dò gì đó, làm mình cứ tưởng test không ah

Mình cũng nhận được mail là chủ nhật 22/7 gặp mặt, mình thi kho quỹ, chi nhánh Khánh Hòa, có ai thi cung không? Chắc gặp mặt để dặn dò gì đó, làm mình cứ tưởng test không ah

Mình cũng vậy nè, lần trước hẹn 3h thứ 7 21/7, sâu hoãn lại 22/7, mình thi QHKH, bạn là B or G thế, bạn học trường nào ?

cho mình hỏi nhờ tí là Vietcom Bank tuyển hôm 26 - 28/6/2012 vừa rồi ở Hà Nội , có bạn nào nộp hồ sơ thì đã có mail chưa ?
còn Vietin ở HN thì đọc comment của các bạn thì chắc ở HN phải chờ thêm thời gian . Còn Vietcom Bank thì mình không thấy topic nào để hỏi nên vô đây hỏi nhờ các bạn !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên