[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

chi nhánh huế bạn ơi, mình k bit Vietin thi ở đâu? nhưng mà bidv thì bắt buộc thi ở đà nẵng, nên k thể phân thân thành 2 được :( :( chán, lâu lâu ms có tuyển, sao mà tàn nhẫn vs mình thế này :( :(

cũng thi đà nẵng luôn bạn, cái chổ đó gần biến, bà chị mình cũng từng thi ở đó

mình ở khu vực miền trung thì thi ở đà nẵng hết :(
thế ah, bạn ở tỉnh nào thế? chán nhỉ, sao mà miền trung lại như thế này :( :(
@phú: bạn ơi, thi ở đường nào thế, điều tra trước có gì mà bon chen kẻo lạc đường thì tiêu =)) =))

@phú: bạn ơi, thi ở đường nào thế, điều tra trước có gì mà bon chen kẻo lạc đường thì tiêu =)) =))

mình cũng nhơ ko rõ lắm. chạy qua khỏi cầu sông hàn ra hướng biển, hình như đường đó là Phạm Văn Đồng thì phải, đến đường đó rồi là có mấy cái Bẳng rôn chỉ đường cho mình, cũng ko khó, mà tìm chổ trọ gần đó thì hơi khó thiệt, chắc ở KS quá

mình ở Quảng Ngãi, miền trung khốn đốn đợt này rồi :(

mình cũng nhơ ko rõ lắm. chạy qua khỏi cầu sông hàn ra hướng biển, hình như đường đó là Phạm Văn Đồng thì phải, đến đường đó rồi là có mấy cái Bẳng rôn chỉ đường cho mình, cũng ko khó, mà tìm chổ trọ gần đó thì hơi khó thiệt, chắc ở KS quá
bạn ở huế lun hả? thế chắc hơn tuổi mình nhỉ, mình mới ra trường thui ;) ;)
đà nẵng mình mới đi có một lần ah, may mà có người quen ở trong đó ;) ;0

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back