[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

chẳng nhẽ miền trung thi vào 29/7
đừng thế chứ nhỉ :((
hiax, sự thật lun tàn nhẫn mà bạn, nếu nội trong 3 ngày tới mà k có thông tin từ Vietin thì mình cam đoan là BIDV vs Vietin là cùng ngày, hiax, quá đau lòng lun. Sao mà khi nào cũng thế hết :( :(

hiax, sự thật lun tàn nhẫn mà bạn, nếu nội trong 3 ngày tới mà k có thông tin từ Vietin thì mình cam đoan là BIDV vs Vietin là cùng ngày, hiax, quá đau lòng lun. Sao mà khi nào cũng thế hết :( :(
mình chỉ bit thông tin là chắc chắn ở Đà Nẵng là sau ngày 26 rồi đó bạn ah. độ tin cậy 90%, còn thời gian tranh thủ ôn bài nhak mấy banjnj. Ah, mấy bạn Tây Nam Bộ có thời gian thì update đề thì tiếp cho mọi người với nhak ^^

mình chỉ bit thông tin là chắc chắn ở Đà Nẵng là sau ngày 26 rồi đó bạn ah. độ tin cậy 90%, còn thời gian tranh thủ ôn bài nhak mấy banjnj. Ah, mấy bạn Tây Nam Bộ có thời gian thì update đề thì tiếp cho mọi người với nhak ^^
vậy là thi vào ngày 29 hay sao ?

ai thi chi nhánh huế lên điểm danh anh tài xem nào, coi bộ cũng hơi bị nhiều

bạn kaka thi ở chi nhánh nào thế ?
chi nhánh huế bạn ơi, mình k bit Vietin thi ở đâu? nhưng mà bidv thì bắt buộc thi ở đà nẵng, nên k thể phân thân thành 2 được :( :( chán, lâu lâu ms có tuyển, sao mà tàn nhẫn vs mình thế này :( :(

thi ở ĐN luôn đó bạn, chị ở phòng nhân sự nói thi ở ĐN.......Vậy nếu 2 ngân hàng thi cùng ngày bạn chọn ngân hàng nào :((

thi ở ĐN luôn đó bạn, chị ở phòng nhân sự nói thi ở ĐN.......Vậy nếu 2 ngân hàng thi cùng ngày bạn chọn ngân hàng nào :((
bạn đừng làm mình đau lòng vậy chứ :( :( nếu thế thì mình chọn vietin bạn ơi :( :( chán nhỉ, mong là một bank bsang một bank buổi chiều :( :(
sao giống như chọn giữa ba và mẹ vậy nè????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên