[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Có bạn nào cũng đăng kí CN4 Tiền tệ kho quỹ giống mình k? Ko biết đề thi tiền tệ kho quỹ có giống thi kế toán k nhỉ? Mà hình như là tiêu chuẩn cũng như lương của kho quỹ thấp lắm thì phải >''<

làm ở đâu cũng thế,trừ khi bạn quá giỏi, thì đừng quá đặt nặng vấn đề lương lậu...ko lương thấp trước làm sao được lương cao

Mọi người ơi, cho tớ hỏi gấp gấp, có bạn nào nộp vào chi nhánh Thành phố Hà Nội không? tớ thấy trên web ghi đ/c là số 6 Ngô Quyền mà sao tớ đi dọc cả cái đường Ngô Quyền mà k thấy có cái Vietinbank nào, hay nó mới tahy đổi địa điểm. Mọi người giúp mình với nhé, tại tớ cg ít lượn khu này nên cg k rõ lắm , cảm ơn mọi người nhé!

các bạn cho mình hỏi lần tuyển dụng này có thi theo từng cụm ko? mình đọc thì ko thấy, chỉ sợ thi tập trung theo cụm thì phải sang tỉnh khác thi phiền quá hic hic... cám ơn các bạn nhiều

làm ở đâu cũng thế,trừ khi bạn quá giỏi, thì đừng quá đặt nặng vấn đề lương lậu...ko lương thấp trước làm sao được lương cao

Mình ko có ý đặt nặng vấn đề lương quá, công việc tốt vẫn tốt hơn. Đó dù sao cũng chỉ là 1 thắc mắc bình thường như bao người trước khi bắt đầu 1 công việc thôi mà >''<

Mọi người ơi, cho tớ hỏi gấp gấp, có bạn nào nộp vào chi nhánh Thành phố Hà Nội không? tớ thấy trên web ghi đ/c là số 6 Ngô Quyền mà sao tớ đi dọc cả cái đường Ngô Quyền mà k thấy có cái Vietinbank nào, hay nó mới tahy đổi địa điểm. Mọi người giúp mình với nhé, tại tớ cg ít lượn khu này nên cg k rõ lắm , cảm ơn mọi người nhé!

Nó nằm vuông góc giữa Trần Nguyên Hãn với Ngô Quyền đấy bạn. Google maps thôi :)

Bạn đến chỗ NHNN, nếu quay mặt vào NHNN thì nhánh Ngô Quyền có Vietin Hà Nội là nhánh bên trái, rất nhiều người nhầm phố Ngô Quyền chỉ có từ NHNN đi về bên phải nên ko tìm thấy Vietin Hà Nội ở đâu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên