[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Mọi người cho mình hỏi. Đơn xin việc đánh máy rồi kí ở dưới có được không nhỉ :-?

Thấy bạn mình đi nộp bị đo đấy, nó cao co 1.53 m nên bị đuổi về, mình cũng không đủ chiều cao nên đang phân vân không biết sao nữa.

haizz. mình cũng vậy này. sáng nay tí tởn đi nộp lần thứ 2, lần này trc ngta hỏi gksk, chột dạ vì ko đủ cao nên lủi về mang hồ sơ nộp cn khác, lần này nộp tín dụng, hic, thế là ngta bảo mình bỏ dép ra đứng vào bờ tường, huhu. còn an ủi mình cháu mà đc 1.55 thì cô cũng nhận hồ sơ đấy, cơ mà cháu chỉ đc 1.50 thôi, hic, mình đau lòng ít chi mình cũng đc 1.53 mà. bạn nào ít hơn 1,2 cm thì cứ mang hồ sơ đi nộp đi, chả bù mình...

Mọi người cho mình hỏi. Đơn xin việc đánh máy rồi kí ở dưới có được không nhỉ :-?

Mình nghĩ là đc thôi, có thấy yêu cầu viết tay như bên BIDV đâu. mình cũng làm thế, phải cái chưa đc xem hồ sơ đã bị cho về vì lùn rồi

mọi người cho mình hỏi viettin thi viết luận hay trắc nghiệm nhỉ ??

Chi nhánh thanh xuân ở Kim ĐỒng ko đo chiều cao, không chen chúc, nộp tiền rùi nhẹ nhàng ra về các bác ạ!

Mọi người cho tớ hỏi, cái giấy ứng viên của tớ down về toàn bị lỗi phông chữ, có ai thế không :(

em ủng hộ bác hết mình, chúc bác thành công ngoài sức mong đợi.....................

Có bạn nào cũng đăng kí CN4 Tiền tệ kho quỹ giống mình k? Ko biết đề thi tiền tệ kho quỹ có giống thi kế toán k nhỉ? Mà hình như là tiêu chuẩn cũng như lương của kho quỹ thấp lắm thì phải >''<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên