[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

ban hanhfb cho mình hỏi chút. nếu mình nộp ở Nam Định thì phải về đấy nộp à? mình cũng mún nộp ở đấy nhưng hiện đang ở HN mà bận không về đc hic hic

Đúng là mấy ông Nhà nước này khắt khe thật, bạn nộp mấy ngân hàng thương mại CP cho nó dễ.
mấy ông nhà nước giờ cũng là thương mại cổ phần rồi mà ban
Tuyển dụng cán bộ tại các chi nhánh Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam

Mọi người ơi cho mình hỏi sáng Thứ 7 Vietin có làm việc nhận hồ sơ không nhỉ ? Many thanks :D

cả nhà cho mình hỏi: ứng tuyển ở TP Hà Nội thì nộp ở đâu? sao ko thấy nói nhỉ?

tên chi nhánh nó là TP Hà nội thôi mà
Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam - Chi nhánh thành phố Hà Nội
Địa chỉ Số 6, Ngô Quyền, quận Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội

Hix, mình vẫn chưa đi nộp, cho mình hỏi là chưa có cái chứng chỉ TA với tin học thì có nộp được k nhỉ :(

đúng ùi, phải nộp ở Nam Định bạn ạ :) t cũng đang ở Hn, đợt này về chơi rồi nộp luôn
ban hanhfb cho mình hỏi chút. nếu mình nộp ở Nam Định thì phải về đấy nộp à? mình cũng mún nộp ở đấy nhưng hiện đang ở HN mà bận không về đc hic hic

hj xem ra là cũng có bạn nộp tiền xong mà ko được biên lai như mình
làm kiểu này thích thì biển thủ như chơi, Vietin làm cũng khôn thật, nhìu cn thế lỡ xảy ra chiện cũng có thể phủi tay =.=

Nhớ cả đơn xin việc nữa nhé bạn, không có là ko nhân hồ sơ đâu. Hnay, đi nộp có bạn phải mang về vì ko có đơn xin việc đấy :D

Hì. Tớ nộp rồi. Phòng TC kiểm tra hs xong ko nói gì về đơn xin việc. Sau đó viết tờ Ứng viên thôi. Rồi mình đi cùng cô bạn đó để trình hs cho giám đốc xem, GĐ xem xong nói đã đủ và ko nói gì về đơn xin việc đó. Hôm trước tớ cũng viết cái đơn theo hồ sơ nhưng GĐ nói không cần. Và mình vẫn nộp hs bình thường kèm theo 100k tiền lệ phí.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên