[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

có bạn nào đi nộp ở hà nội bị đo chiều cao chưa, chia sẻ cho mình với :D 1m58 mà ngân hàng đo thì mình không đủ mất haizzzz

Hnay mình đi nộp chi nhánh Hoàng Mai(HN), hic, bị trả hồ sơ vì ko đúng chuyên ngành (mình học chứng khoán), chị nhân sự soi hso của mình rất lâu, cuối cùng thì vẫn bị trả, toeic của mình cũng là giấy báo điểm photo thui nhưng ko thấy chị nói gì, mà ở chi nhánh này ko đo chiều cao, chỉ hỏi mình cao bao nhiêu thôi,hic,

Đúng là mấy ông Nhà nước này khắt khe thật, bạn nộp mấy ngân hàng thương mại CP cho nó dễ.

Sáng nay mới đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Vtau, ng ta yêu cầu cả giấy khám sức khỏe, bằng toeic thì chỉ cần công chứng thôi (ko dịch thuật gì cả ), và phải nộp thêm 2 hình 3x4 ( cũng may cái này có mang theo ). bạn nào đi nộp hs thì chuẩn bị sẵn nhé, lỡ cần thì khỏi phải về nhà lấy :D

sao lại có cái thể loại thu phí tuyển dụng 100k cơ chứ! cái ngân hàng này thật là biết cách làm ăn. haha

Cả nhà cho mình hỏi? Mình đáp ứng tiêu chuẩn trường, tiêu chuẩn kết quả học tập và có kinh nghiệm làm ngân hàng nhưng học nghành kế toán, kiểm toán nộp hồ sơ vào viettinbank được không các bạn? bạn nào học nghành kế toán nộp được hồ sơ thì pm cho mình nhé? thank cả nhà? chúc moị người thi tốt. goog luck!!!

Cho mình hỏi, ngoài chứng chỉ nước ngoài cần dịch thuật công chứng, còn lại chỉ cần bản photo thôi hả? :-? :)

Cả nhà cho mình hỏi? Mình đáp ứng tiêu chuẩn trường, tiêu chuẩn kết quả học tập và có kinh nghiệm làm ngân hàng nhưng học nghành kế toán, kiểm toán nộp hồ sơ vào viettinbank được không các bạn? bạn nào học nghành kế toán nộp được hồ sơ thì pm cho mình nhé? thank cả nhà? chúc moị người thi tốt. goog luck!!!

thế bạn nộp vào vị trí kế toán, ngân hàng vẫn đang tuyển mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên