[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

em không có đủ chiều cao, hix có 1m56 à, em dự tính sẽ ứng tuyển vào vị trí quan Quan hệ khách hàng (Tín dụng)chi nhánh cà mau, liệu ngân hàng có đo lại chiều cao không? em có b tiếng anh à, nghe nói phải thi tiếng anh c, vậy không có c tiếng anh ngân hàng có nhận không? đăng tuyển rồi thì thi ở đâu và có khó không? em lo quá vì chưa thi tuyển lần nào, anh/chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với!:x

Thế chốt lại là TOEIC chỉ cần công chứng hay p công chứng dịch thuật hả các bạn? :(

Cuối cùng là chuyện dịch thuật công chứng toeic ở TP.HCM mình chẳng biết ra làm sao cả. Phải ra công ty dịch thuật cho người ta dịch, vậy ai công chứng, quận hả các bạn? Mình có hỏi ở phường, nhưng người ta chỉ bảo : "không rõ" !!!

cho m hỏi chút Viettin thi tập trung vào 1 ngày và tập trung trên HÀ NỘI à. m nộp hồ sơ ở tỉnh lẻ nên ko biết có tổ
chức thi riêng ko?. b nào biết trả lời dùm nhé
Mình cũng thắc mắc câu hỏi này. Ai biết trả lời cái

:D Bạn nào chưa có bằng C anh văn thleekhi nộp hồ sơ sẽ lên dó viết cam kết sẽ nộp bằng C tiếng anh trong vòng 1 năm.
Bằng TOEIC thì chưa cần công chứng, khi nào đậu rồi mới công chứng.

K hiểu là dịch thuật công chứng kiểu gì cái bằng Tiếng Anh :|. TOEFL ibt (cấp bởi ETS) thi ở IIG Việt Nam làm gì có dấu đỏ mà người ta công chứng cho đâu. Hnay đi công chứng k có được. Gặp một em cũng thi TOEIC ở IIG và cũng k công chứng đc. K hiểu là Vietin đòi công chứng kiểu gì nữa +.+

Không thấy ai chia sẻ cái gì về việc đi nộp hồ sơ ở Vietin nhỉ? :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên