[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Kệ người ta, mình cũng thi vào Vietinbank đợt tháng 4 tháng 5 vừa rồi nè. Có chạy chọt gì đâu mà vãn đậu vào tín dụng chi nhánh tp HCM nè. Có khả năng, có quyết tâm thì không có gì phải sợ cả. Sợ hãi là đầu hàng trước khi bị tấn công rồi.

bạn Tuấn ơi, có thể chia sẻ về đề thi đợt rồi bạn thi ko? đặc biệt là IQ đó, mình nghe khó lắm
Thanks bạn nhìu nhé :)

Anh anhtuan5689 cho em hỏi với. Hồi xưa anh nộp thì chứng chỉ TA của anh là chi vậy ạ? Bắt buộc phải dịch công chứng ạ? hix

tiền tệ kho quỹ như bên ngân hàng mình đnag làm là làm các khoản về điều chuyển tiền trong kho tiền ( nếu như ở chi nhánh ) còn ở phòng giao dịch thì cũng là kiểm soát lượng tiền ra vào của phòng,cuối ngày kiểm thùng rồi điều theo xe về chi nhánh chính

tiền tệ kho quỹ như bên ngân hàng
mình đnag làm là làm các khoản về điều chuyển tiền trong kho tiền ( nếu như ở chi nhánh ) còn ở phòng giao dịch thì cũng là kiểm soát lượng tiền ra vào của phòng,cuối ngày kiểm thùng rồi điều theo xe về chi nhánh chính
Cam on ban. Lam vi tri kho quy co cần dieu kiện j k? Có khó xin nhu quan he khach hang tín dụng k bạn?

Mình cũng định nộp hồ sơ mà nge con bạn nói đợt ni nhà hắn chạy vào Vietin 80 chai vì có ng wen nên chắc lun rồi đó.Nghe mà nản chí anh hùng lun.Trong khi hắn chỉ học Dân lập thôi đó nge pà con.Thế này thì thi với thố làm j cho mệt!Hichic
Chạy vào chi nhánh Vietin nào thế bạn? Hi vọng không phải chi nhánh mình thi :((

Tại sao mẫu Phiếu thông tin ứng viên lỗi font tùm lum nhỉ ?

Lỗi font là do máy tính của bạn chưa cài đặt font để đọc file thông tin ứng viên đấy thôi. Mấy file đó chủ yếu là font VNtime nên bạn phải cài bộ cài của Vietkey vào sẽ đọc được. Thân !

cho m hỏi chút Viettin thi tập trung vào 1 ngày và tập trung trên HÀ NỘI à. m nộp hồ sơ ở tỉnh lẻ nên ko biết có tổ
chức thi riêng ko?. b nào biết trả lời dùm nhé

hạn cuối là 12/7, hy vọng là đến lúc đấy có bằng kịp nộp nhỉ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661