[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Ah, trg fan mức lương mong muốn thì để bnhiu la hợp lý, thường lương quan hệ kh tín dụng là bnhiu hả các bạn?Xloi hơi tế nhị, but vì lần đầu mình nộp đơn bên bank, mình chuyển từ chứng khoán sag lvuc nao. Mog các bạn hướn dẫn giúp
Co ai tra loi giup minh voi. Cam on cac ban nhieu

lệ phí thi là 100k đó nhé các bạn, vietin mới update thông tin :))
tưởng lần này ko nộp tiền chứ :D
Sao đợt này Vietin bank tuyển nhiều quá! Không biết 1 năm Vietin tuyển 1 đợt hay 2 đợt nhỉ?
haizz. tuyển nhiều mà mình chả biết bao giờ mới vào đc NH, sáng nay đi nộp ngta bảo phải mang giấy khám sức khỏe mới biết em có đc 158 cm ko?hic, gks của mình có 1.55m, thế là đi về, giờ nghe thêm tin 100k lệ phí, chắc suy tính lại có nên sửa giấy ksk ko?chán quá

:)) Người ta đã mất gần 100k cho làm hồ sơ r lại còn thế này đây:

V. PHÍ TUYỂN DỤNG: Ứng viên tham dự tuyển dụng nộp hồ sơ kèm lệ phí tuyển dụng 100.000 VND/ 1 ứng viên.

:))

\m/ phí tuyển dụng 100k, tiền nào của nấy mà các bạn. :D Nếu không tốn phí thì chắc là có suất cả rồi.

các bạn cho mình hỏi là lúc phỏng vấn sau khi mình qua vòng 1 thì người ta có phỏng vấn bằng tiếng anh không nhỉ???

Hiện tại mình ở tphcm, nhưng muốn về kiên giang làm việc. Mình nộp hồ sơ tại tphcm, nhưng ghi nguyện vọng làm việc tại KG được không mấy bạn.
Mình học dân lập, có nộp được không ta :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi cho mình hỏi Tiền tệ Kho quỹ cụ thể là làm j thế? trên web ko ghi????

"Ứng viên chỉ nộp 01 hồ sơ vào 01 chi nhánh (nguyện vọng 1) thuộc hệ thống Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam"--> vậy là mình nộp hồ sơ ở 2 chi nhánh khác nhau được không mấy bạn? ai bít trả lời giúp mình với :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên