[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

các bạn cho mình hỏi bằng toeic thì có cần dịch thuật công chứng ko nhỉ, mình nghe đứa bạn nói chỉ cần photo cho vào thôi?

các bạn cho mình hỏi bằng toeic thì có cần dịch thuật công chứng ko nhỉ, mình nghe đứa bạn nói chỉ cần photo cho vào thôi?

Mình cũng đang thắc mắc cái này. TOEIC quá quen thuộc rùi, mình nghĩ ko cần phải dịch thuật công chứng nữa.

Vietin năm nay chắc lại thi tập trung ở Bách Khoa như năm ngoái. hehe, đăng ký để đi thi kiếm cái bút nào :D

Cho mình hỏi chưa có chứng chỉ Tiếng Anh thì có đc ko nhỉ ? Thi Nghiệp vụ là thi bài viết riêng hay như nào vậy ?

"Ứng viên chỉ nộp 01 hồ sơ vào 01 chi nhánh (nguyện vọng 1) thuộc hệ thống Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam"
Với lại bác nộp nhiều nhưng có được thi nhiều đâu. Vietin thi tuyển tập trung tất cả trong 1 ngày mà. Nộp nhiều hồ sơ thì chỉ tốn chi phí thôi :)

Thiếu văn bằng chứng chỉ là ko đủ điều kiện dự thi rồi. Như năm 2011 mình thi thì toàn bộ là trắc nghiệm (cả 3 môn Nghiệp vụ, logic và tiếng anh)

Theo thông tin tuyển dụng mình học ĐH Mở thì không được làm việc tại HCM ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên