[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

tôi thi qhkh bữa 28. đề logic củ chuối đừng hỏi mất time kinh khủng. cái câu khương với thượng tranh cử ông nào làm đc cho tôi xem với! đọc xong ngu luôn

cái đề nghiệp vụ của Vietin ko hay gì cả. nói thật là cứ tuyển thế này thì ko tuyển đc dân Tài chính ngân hàng đâu.
Chỉ tuyển đc mấy bác Bách khoa với Ngoại ngữ vào làm tín dụng thôi :))

có cái câu hình lập phương mà màu các mặt khác nhau mà xuay quá trời, cuối cũng ra màu gì vậy các bạn. Mình chọn màu đỏ ko biết đúng hay sai nữa?

cái đề nghiệp vụ của Vietin ko hay gì cả. nói thật là cứ tuyển thế này thì ko tuyển đc dân Tài chính ngân hàng đâu.
ủa, vì sao hả bạn? đề của bạn là hỏi gì??

tôi thi qhkh bữa 28. đề logic củ chuối đừng hỏi mất time kinh khủng. cái câu khương với thượng tranh cử ông nào làm đc cho tôi xem với! đọc xong ngu luôn
b nói chuẩn luôn. câu này đọc xog hại não lắm. đề của m cũng dính câu này mới đen =))

Đề khương và thượng mình làm rồi. Mình ra đáp án 26%. Có bạn nào như vậy ko? Quên đề mất rồi.

Mình mới gọi điện hỏi 1 anh bên Chi nhánh mình nộp. Anh cho biết hiện tại chi nhánh chưa nhận được bất cứ kết quả nào của Hội sở gửi về. Khi nào có thì theo dõi qua mail + trang chủ. Anh nói năm nay thi đầu tiên theo hình thức này nên ko rõ cơ chế như thế nào. Xin hết :D

Mình mới gọi điện hỏi 1 anh bên Chi nhánh mình nộp. Anh cho biết hiện tại chi nhánh chưa nhận được bất cứ kết quả nào của Hội sở gửi về. Khi nào có thì theo dõi qua mail + trang chủ. Anh nói năm nay thi đầu tiên theo hình thức này nên ko rõ cơ chế như thế nào. Xin hết :D
vậy mà ngân hàng thông báo là pv từ ngày 30/07-10/08 làm mình mong ngóng suốt từ hôm qua không làm đc j cả.chỉ vào topic xem ai nhận được mail chưa.nản thật đó :(

Trắc nghiệm thì như thế là đúng rồi bác à đòi hỏi gì. Tự luận đâu mà bác còn đòi solo bài tập :)).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên