[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

ko biết làm bài đúng khoảng 50-60% có dc xét vào phòng vấn ko nhỉ? chỉ sợ số lượng đông cạnh tranh cao nên nó yêu cầu đúng trên 70% :(

ko biết làm bài đúng khoảng 50-60% có dc xét vào phòng vấn ko nhỉ? chỉ sợ số lượng đông cạnh tranh cao nên nó yêu cầu đúng trên 70% :(
Chắc cũng tùy CN cậu ạ. Chứ thấy ai về cũng kêu làm tốt thế này thì ... [-O< Dù sao cũng kệ thôi. Chẳng sớm thì muộn cũng biết kết quả mà. Lo làm gì cho hại não chứ :))

Mình thi rủi ro, cái này k biết thế nào đây......Òa òa, trượt thì lại đi làm kiểm toán thôi
Mà các bạn cho mình hỏi, Phỏng vấn ở chi nhánh or Hà Nội vậy?

trang bị quá cơ bản
toàn laptop acer + chuột nghiêm chỉnh
mình nghĩ chắc họ huy động dữ lắm :D hoặc huy động lap từ bên truong đào tạo viettinbank sang :D
ấn tuong từ nộp hồ sơ đến cung cáchh khi thi :D
yêu viettinbank với VCB luôn :X

đúng là rất ấn tượng từ các chủ bảo vệ đến mấy a chị nhân viên, rất chi là dễ thương.

hum đó có chút rắc rối nên mình đi thi muộn, đến nơi cuống wa, tìm hoài k ra số thứ tự, chú bảo vệ đã nhanh chóng tìm giúp mình, rồi ngồi vào máy nhưng cuống wa, quên cả user lấ pass, k đem theo viết...nhưng mấy a c đã nhanh chóng tìm giúp mình, rùi cho mình mượn viết để làm bài...giúp mình lấy lại bình tĩnh và làm bài rất thoải mái...

khi ra về, dù k làm đc lắm nhưng mình thấy rất vui...

Công nhận là cung cách tuyển dụng của vietinbank tốt thật. Bên trong thì ko biết thế nào, chứ nhìn ngoài thì từ mem tuyển dụng đến bảo vệ đều rất kool.

cho mình hỏi xí, có bạn nào pv ở CN Cần Thơ rùi có kết quả chưa @_@~, đợi mãi chả thấy trong khi CN Trà Nóc thì có rùi huhuhu

có mem nào có mail chưa nhỉ.>>>lâu quá so vơi thời gian dự kiến PV nhỉ///???
NÓNG RUỘT QUÁ!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back