[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đà nẵng cũng bặt vô âm tín, bạn nào thuộc miền trung có thông tin gì thì cho pà con biết với nha.[-O<
chưa bạn ơi, chỗ mình cũng chưa có xác nhận gì cả, trong khi ở quảng trị là được xác nhận mail rùi :) :)
nộp từ sớm chừ là 20 ngày rùi nè, mà vẫn chưa được đi thi để được vào đà nẵng chơi một chuyến :) :)
vẫn thjck xe phim 3D ;) ;)

chưa bạn ơi, chỗ mình cũng chưa có xác nhận gì cả, trong khi ở quảng trị là được xác nhận mail rùi :) :)
nộp từ sớm chừ là 20 ngày rùi nè, mà vẫn chưa được đi thi để được vào đà nẵng chơi một chuyến :) :)
vẫn thjck xe phim 3D ;) ;)
bạn kaka0604 ở đâu vậy? thi chi nhánh nào vậy bạn?

bạn kaka0604 ở đâu vậy? thi chi nhánh nào vậy bạn?
mình ở huế và thi ở đà nẵng mà bạn, hum trước bạn có hỏi một lần rùi mà ;) ;)
ko qua được vòng gủi xe thì cũng hơi tệ, phải đi thi được cho nó oách xà lách, lỡ thi ko đậu thì nói là đề quá khó
ý kiến này hay nè, nói là đề quá khó hả =)) =)) cơ mà họ thu phí 100k, chắc cho mình thi nơi a :( :(

@nha huynh: gơ bạn ơi ;) ;) thi xong lỡ làm bài k được k có tâm trạng đi cà phê sao :P:P
bữa mình vào đà nẵng 4 ngày vs cả lớp toàn cả ăn mình gói, vì thúc ăn k hợp khẩu vị đó :(( :((
ngày cuối cùng được ăn đăc sản trần là ok thui :X:X bạn giới thiệu món ngon cho mình đi ;) ;)

ah, khi nào ở đà nẵng tuyển bạn pm cho mình bon chen vs, thấy năm nay mình bị lỗ nè, ra trường mà ở huế k tuyển, đà nẵng cũng k lun. Mà chỉ thấy ở hà nội, sài gòn, quảng nam vs quảng ninh là tuyển thui. Bạn bon chen vào quảng nam đi kìa, thấy tuyển tọa lọa lun

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên