[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

ở Tây nam bộ biết trước là thi 15/7 từ thứ 4
còn các chi nhánh các tỉnh khác đến h vẫn như nước sôi lửa bỏng, chẳng biết mô tê j hết :(

cho mình hỏi, có bạn nào ở chi nhánh Tân Bình (TP HCM) nhận được mail xác nhận chưa vậy..có mấy chi nhánh ở TP hôm nay gửi mail xác nhận rùi nên đang lo hok biết đậu hay rớt

Mình chi nhánh Thanh Hóa,nhận được 2 mail liên,1 vào hôm 17 với 1 là hnay,t đều rep lại cả

Có ai ở chi nhánh 9 tphcm nhận dc mail xác nhận gì ko vậy??? đang lo quá sao gọi điện xác nhận mail từ hôm thứ 2 mà tới thứ 5 vẫn ko thấy gì hết ah

cho mình hỏi, có bạn nào ở chi nhánh Tân Bình (TP HCM) nhận được mail xác nhận chưa vậy..có mấy chi nhánh ở TP hôm nay gửi mail xác nhận rùi nên đang lo hok biết đậu hay rớt

Chi nhánh nào ở TPHCM được mail vậy bạn? Mình CN 01 mà từ bữa nộp hồ sơ đến giờ vẫn im re. Hic.

Chi nhánh nào ở TPHCM được mail vậy bạn? Mình CN 01 mà từ bữa nộp hồ sơ đến giờ vẫn im re. Hic.

Ồ CN 1 đây ;)), bạn nộp vị trí gì vậy ? mình tới bi giờ cũng ko có nhận đc mail miếc gì cả, hay là đã rớt từ vòng gửi xe rùi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên