VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Sáng nay vừa đi nộp ở bên CN Quang Minh về, nghe chừng cũng đông lắm các bác ợ :((
Nhưng mà anh Trưởng phòng TCHC khá là dễ thương :"> Sau một lúc xem xét hồ sơ kỹ lưỡng thì mình nộp thêm cái giấy khám sức khỏe nữa rồi về. Không mất 100k nhé! :">
Có bạn muốn biết thêm gì không? :)

cho e hỏi Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu của Vietinbank;
- Đơn xin việc, giấy cam kết (nếu có); Sơ yếu lý lịch có dán ảnh 4x6, các mẫu này mình in ra và điền bằng tay vào hay là đánh máy xong in ra ạ?
Hôm nay mình đi nộp CN Đông Anh thì Đơn xin việc phải viết tay nhé. Còn Thông tin ứng viên gõ rồi in ra cũng được.

chứng chỉ toeic dịch thuật công chứng ở đâu thế các bạn ? ở ủy ban quận hay các phòng công chứng tư có dịch vụ này
không?

Bon chen chưa bạn,mình cũng đang chuẩn bị xem có được chiến đấu ở Đông Anh không vì chưa có bằng cũng chẳng có
giấy chứng nhận tốt nghiệp :((

Cứ nộp bảng điểm và Giấy cam kết là được bạn ạ. Hnay mình xuống ĐÔNG ANH nộp thì cô trưởng phòng TCHC bảo vậy. Với cả đơn xin việc viết tay nhé. Không là phải mang về viết lại như mình đấy. K mất 100k đâu nhóe.

Cho mình hỏi có bạn nào chưa có chưng nhận TN hay Bảng điểm chưa có điểm khóa luận mà vẫn nộp ko thế :-?

- - - Updated - - -

bảng điểm của bạn đã có điểm khóa luận chưa bạn :), chưa có thì có đc nộp ko bạn

Hôm nay mình đi nộp CN Đông Anh thì Đơn xin việc phải viết tay nhé. Còn Thông tin ứng viên gõ rồi in ra cũng được.

đơn xin việc viết tay là tự mình viết hay theo mẫu trong bộ hồ sơ có mấy chỗ trống mình tự điền vào vậy bạn

Cho mình hỏi có bạn nào chưa có chưng nhận TN hay Bảng điểm chưa có điểm khóa luận mà vẫn nộp ko thế :-?

- - - Updated - - -

bảng điểm của bạn đã có điểm khóa luận chưa bạn :), chưa có thì có đc nộp ko bạn
Tớ và cái tên vxthanh18 ở trên kia kìa, mới nộp sáng nay xong :)

nhưng bảng điểm ko có điểm khóa luận mà vẫn nộp được à bạn?? mình đang băn khoăn có nên nộp ko đây??

nhưng bảng điểm ko có điểm khóa luận mà vẫn nộp được à bạn?? mình đang băn khoăn có nên nộp ko đây??

Ừm. mình bảo với người ta sẽ bổ sung giấy chứng nhận sau. Bạn không nộp là có lợi cho mình đó ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên