VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Mình định nạp chi nhánh Tây Hà Nội. Nhưng mới chỉ có bảng điểm hết học kì 1 năm cuối. Trường mình vẫn chưa bảo vệ. Vậy có được ko mọi người ?

Là cái SYLL có sẵn trong bộ hồ sơ đó bạn. Cái mẫu in sẵn này có phôi nên các CQNN thường chuộng hơn mẫu mình tự làm.

VietinBank có cái Phiếu cam kết cho ứng viên chưa có Giấy chứng nhận TN/Bằng TN đó bạn.

VietinBank chặt gần bằng VCB:)). Không chặt bằng ở chỗ vẫn nhận hồ sơ của SV năm cuối, vs điều kiện có cái Phiếu cam kết trong hs.

Chưa đến đợt tuyển tập trung mà bạn T:D

Đây chưa phải đợt tuyển lớn nhất của viettin ah đại ca cocge,,, em tưởng đây là đợt tập trung lớn hằng năm rùi,

Mai vác Hồ sơ đi nộp chi nhánh Tây Hà Nội, có mem nào nộp ở đây ko nhỉ,

Cho mình hỏi là bằng TOEIC cũng phải dịch thuật ra rồi công chứng hả mọi người? Ở UBND quận có dịch thuật luôn cho mình ko nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trên trang chủ thì không cần, nhưng thấy anh ấy hỏi nên mình nộp luôn, kể ra không cần nộp cũng được :) mình xin hết 120k/2tờ. Giờ thấy tiếc cái tờ sáng nay nộp rồi đấy :))
Nguyện vọng 2 tớ nghĩ là ghi tên chi nhánh mà mình nguyện vọng 2 vào đấy ;)

- - - Updated - - -

Vẫn nộp được mà bạn! Bạn làm thêm cái bản cam kết theo mẫu của VietinBank ấy, rồi bổ sung sau là được mà!

CÓ nộp luôn cả chứng chỉ tin học ko bạn ơi ?

Hix, cùng HVNH. Cứ đi nộp ko biết được ko nhỉ, thấy trường m đi nộp vcb ko ai nộp được

Essentially is an Squidoo Plug-in that sucks in a business owners existing cellular website, facebook or twitter fanpage, Search engine marketing ranks or bad reviews and you could after that make use of the plug-in to be able to "mark that up" within a personalized type. Additionally you get cutting-edge LIVE teaching!

WP Lead Explosion Review

The particular WP Lead Huge increase Upsell #1 contains functionality for bulk csv file submissions to make Hundreds of squeeze pages and on top rated of that you can after that mass e-mail Hundreds of companies all their personalized templates combined with one of many SqueezeMobi trial run mobile websites correct next to that so that it may be later targeted and also companies call often the consultant again.

The WP Lead Huge increase Upsell #2 is often a course taught by David along with Jamie themselves which includes received SIGNIFICANT results with regard to their learners.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên