VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Các bác trả lời giúp em:Cái Mẫu thông tin ứng viên thì In ra rồi viết tay vào hay là điền trên máy rồi in ra vậy? :-/
bởi vì điền trên máy không chỉnh lại file word thì không điền được.

CN Tây HN ở chỗ nào vậy c :D

Trên đường Hồ Tùng Mậu ấy bạn, ngay phía sau ĐH Thương Mại.

CÓ nộp luôn cả chứng chỉ tin học ko bạn ơi ?

Bạn có thì cứ nộp đi cho hoành tráng nhé! ;)
Có ai giữ nguyên cỡ chữ trong mẫu ứng viên không, em thấy nhỏ quá, đánh cũng khó, đọc cũng khó, đang định cho to lên :3
Mình giữ nguyên thấy cũng dễ nhìn mà! không thấy khó lắm, nếu nhỏ quá thì bạn chỉnh lại cho phù hợp, mình nghĩ cũng được :)
Điền luôn vào rồi đi in hay in xong rồi viết tay hả các bác?

Các bác trả lời giúp em:Cái Mẫu thông tin ứng viên thì In ra rồi viết tay vào hay là điền trên máy rồi in ra vậy? :-/
bởi vì điền trên máy không chỉnh lại file word thì không điền được.

Theo như anh Cocghe nói thì điền luôn rồi in, mình cũng thích điền luôn rồi in. Nếu chữ bạn đẹp thì bạn có thể viết tay, cả 2 cách đều nộp được :). Mà khi điền mình có thấy lỗi gì đâu nhỉ? :-/ :-? :-??

mình ở phú thọ thì cũng đến 108 trần hưng đạo nộp hồ sơ hay phải về chi nhánh ở phú thọ nộp vậy các bạn??

mình ở phú thọ thì cũng đến 108 trần hưng đạo nộp hồ sơ hay phải về chi nhánh ở phú thọ nộp vậy các bạn??
Bạn ứng tuyển chi nhánh nào thì nộp đơn vào chi nhánh đó. Còn nếu vì lí do không thể nộp đơn trực tiếp vào chi nhánh thì bạn có thể nộp theo khu vực. Trên trang chủ của vietinbank có ghi cụ thể vậy mà :)

Đơn xin việc tự viết tay hả mọi người. nộp cùng cả bản thông tin ứng viên và cam kết à :D

Đơn xin việc tự viết tay hả mọi người. nộp cùng cả bản thông tin ứng viên và cam kết à :D
Viết tay hay đánh máy đều được cả. Mình ở Sài Gòn thấy mấy anh chị nhiệt tình lắm luôn à. Vào ngân hàng thấy mình cầm hồ sơ là chỉ luôn cho mình phòng tổ chức hành chính ở đâu. Đến nộp cái chị nhận hồ sơ còn bảo cảm ơn anh đã nộp hồ sơ, ngân hàng sẽ liên lạc với anh qua điện thoại và email. Mình thấy trang trọng lắm cơ @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên