VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Không biết dùng bản scan bằng luôn có được không nhỉ? Họ yêu cầu bản công chứng vì chắc với nhiều người đang đi làm
rùi thì việc bị giữ lại bằng gốc là chuyện bình thường mà.
Lại hóng tiếp xem sao.[/QUOTE
cậu gửi rùi à,có mail auto không cậu ơi

Cán bộ phòng kiểm toán nội bộ là làm gì nhỉ
Có cần phải có kinh nghiệm lớn lao k
Liệu lính tò te như mình có cơ hội không

có ai đọc hay tải được cái mục mô tả vị trí và yêu cầu công việc của khối quản lý rủi ro k? Mình đang quan tâm mà trên ub k có lên website cũng k tải được :(
Ai có gửi hộ vào mail mình nhé hoaiube@gm***.com

Cảm ơn rất nhiều.. Hí:D

hầu hết toàn yêu cầu 2,3 năm kinh nghiệm, sinh viên mới ra trường thì lấy đâu ra 8-}

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Mọi người cho hỏi muốn tích vào ô trong bản thông tin ứng viên vietinbank thì làm thế nào nhỉ? Hình như mấy ô này ko phải là symbol thì phải. :(

- - - Updated - - -

Có mấy cái ô thừa chả biết để làm gì ở phần Anh văn chẳng hạn mình delete đi được ko nhỉ?

Nó là checkbox, bạn nhấp đôi chuột vào đó, nó hiện lên cái bảng tick vào checked là đc.
File excel thì ko đc del cái gì vì thườg là để check tự động, file word thì mình chịu :))

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Nó là checkbox, bạn nhấp đôi chuột vào đó, nó hiện lên cái bảng tick vào checked là đc.
File excel thì ko đc del cái gì vì thườg là để check tự động, file word thì mình chịu :))

file word cũng nhấp đúp vào bạn nhé, xong chọn checked

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back