VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 207 cán bộ chi nhánh trên cả nước (update) [15.06.2013]

chi nhánh mình chỉ thấy danh sách nộp tiền có 8 người tính lun mình mà tổng chỉ tiêu là 6ng, k bít có cocc nào đưa zô k?cũng k hi vong nhìu huhu, các bác có tài liệu tiền tệ kho quỹ hay bít 1 chút nào về nó k share cho mình với, hoang mang wa

chi nhánh mình chỉ thấy danh sách nộp tiền có 8 người tính lun mình mà tổng chỉ tiêu là 6ng, k bít có cocc nào đưa zô k?cũng k hi vong nhìu huhu, các bác có tài liệu tiền tệ kho quỹ hay bít 1 chút nào về nó k share cho mình với, hoang mang wa

nộp tiền là thế nào?????

có lịch thi rùi các pak ơi. Kiểu này vietin với vietcom giành nhau thí sinh đây mà:))

có lịch thi rùi các pak ơi. Kiểu này vietin với vietcom giành nhau thí sinh đây mà:))

Nhầm bạn ơi, lịch cho trụ sở chính đấy chứ, trên web mà. Hôm t đi nộp cái chú thu hồ sơ cũng bảo là ko gửi mail chỉ xem trên web. Chưa có gì đâu nhé.

Lịch thi đó là của trụ sở chính. Vẫn còn phải chờ đợi mà các bạn :)

Ơ. tớ nộp chi nhánh Quang Minh. uhm . tớ cũng vừa xem thông báo trên web là trụ sở chính. Nhưng vietin nhắn tin, gửi mail cho tớ. và bảo xem tại muc "Thông báo lịch thi Vòng 1 Tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 3 năm 2013 " cũng đang băn khoăn không biết 2 cái có khác nhau ko:((

à thấy rùi còn chữ và:)). "Lịch thi Vòng 1 Tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 3 năm 2013 (TDTSC_T5/2013) và tuyển dụng chuyên viên phòng ĐGXH và Phê duyệt GHTD và Phòng Kiểm soát giải ngân tại HN, Tp HCM"

sorry các pak:( em bị nhầm với cái lịch thi tuyển trụ sở chính nhá hic

- - - Updated - - -

Đăng ký thi trụ sở chính tư lâu rùi mà bây giờ mí gọi không nhớ gì nữa ý hi. tự hỏi mãi vừa hỏi đc người quen bảo đợt này đầu tháng 7 thi mà đùng phát nhận đc tin nhắn mai đi thi hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên