VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 207 cán bộ chi nhánh trên cả nước (update) [15.06.2013]

Tên website vietin còn thêm mấy chi nhánh nữa đó(Hồ sơ cho các CN Bắc Thăng Long, Cao Bằng, Hậu Giang, Nhà Bè, Thừa Thiên Huế, Đồng Nai, Kiên Giang, Thủ Thiêm, Bà Rịa Vũng Tàu, Tây SG và Thủ Đức: đến hết ngày 20/06/2013)

Sang tháng 7 còn đợt tuyển toàn hệ thống nữa không các bạn? hay tuyển đợt này là thôi.

danh sâch thi tuyển và thời gian, địa điểm thi update trên website của vietinbank hay mình sẽ dc gửi email/ gọi điện trực tiếp vậy các bác :D

hum wa đi nộp hồ sơ mà đúng gian truân, mất 100k đúng đau lòng:(( mới nộp hồ sơ thui đã xét kĩ như vậy k bít thi tuyển thì như thế nào, có bác nào bít vị trí tiền tệ kho quỹ thi tuyển j k? làm việc như thế nào, mức lương ra sao? nếu bác nào có tài liệu ôn thi thì gửi cho mình với, mail là luyenlethi136@g m a i l.com, xin cám ơn và hậu tạ:)):))@};-

Bạn nôp ở đâu mà bị thu phí 100k thế? Bọn t có bị thu phí gì đâu? t nộp chi nhánh Tây Hà Nội

mình nộp ở chi nhánh kiên giang nè, kiễm hồ sơ cực kì kĩ, mất thêm 100k, mình cũng nghe nói k mất tiền thế mà chỗ này lại thu chứ :((

hum wa đi nộp hồ sơ mà đúng gian truân, mất 100k đúng đau lòng:(( mới nộp hồ sơ thui đã xét kĩ như vậy k bít thi tuyển thì như thế nào, có bác nào bít vị trí tiền tệ kho quỹ thi tuyển j k? làm việc như thế nào, mức lương ra sao? nếu bác nào có tài liệu ôn thi thì gửi cho mình với, mail là luyenlethi136@g m a i l.com, xin cám ơn và hậu tạ:)):))@};-

cn Đông Anh mình nộp ko thu tiền, Mình cũng chỉ mong là họ thu tiền thôi, để đc đi thi. mất 100k đã đau lòng, nghĩ cũng khổ cái "lòng" của bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,781
Thành viên mới nhất
jacklogon
Back
Bên trên