VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D
Bạn ơi gặp GĐ về chưa vậy, mình cũng dc gọi đi gặp mà mình về hok kịp, không gặp có sao hok bạn

- Cho mình hỏi:
+ Phân loại nhòm 1, nhóm 2, nhóm 3 là sao nhỉ ?
+ Đợt tuyển dụng tháng 10 của bên viettin đã có kết quả hết chưa nhỉ, mình thi bên chi nhánh kontum mà chưa thấy động tĩnh gì hết.
Bạn ơi lần trước bạn thi có vòng sơ tuyển hok? có gặp BGĐ không?

Chi nhánh Sài Gòn là chi nhành Nhà Bè ak bạn. Lên trang Viettin là biết.

Phân loại nhóm 1 2 3 cũng là 1 cách để phân chia vị trí và địa bàn thôi. Nhóm 1 thường ở trung tâm nên yêu cầu cao hơn, và mức lương cũng sẽ khác. Còn có 1 bạn hỏi về lương thì hiện tại Vietinbank có 2 loại lương. 1 lương gốc (đóng bảo hiểm) thì GDV tầm 3tr5 còn cán bộ tín dụng là 3tr9 (ở tỉnh là thế còn ở Hà Nội hay TP HCM thì cao hơn). Lương thứ 2 là KPI, cái này thì tùy vào năng lực làm việc và kết quả kinh doanh nhé.
Chia sẻ vs các bạn 1 số thông tin để tiện tham khảo

cả nhà ơi cho tớ hỏi viettin thi những môn gì và trắc nghiệm trên máy hay tự luận vậy??? cho tớ xin ít kinh nghiệm với :)

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D
c ơi, c đến đó chưa? mình nộp mà chưa có thông tin thi cử j cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back