VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Hôm mình đi nộp chi nhánh Hà Tây thấy hồ sơ được xếp làm 1 số chồng khác nhau, có 1 chồng rất dày là những bạn chưa có kinh nghiệm, chồng dày tương tự khác thì phân làm mấy loại (chắc đánh giá theo kiểu kinh nghiệm 1 năm 2 năm abc...). Mình nghĩ sẽ loại hồ sơ nữa đấy vì không thể gọi đi thi hết bằng đấy người được. Lúc mình nộp hồ sơ thì câu đầu tiên được hỏi cũng là "em đã có kinh nghiệm chưa, lần này chỉ ưu tiên những người đã có kinh nghiệm thôi", haizzzz :(

Hôm mình đi nộp chi nhánh Hà Tây thấy hồ sơ được xếp làm 1 số chồng khác nhau, có 1 chồng rất dày là những bạn chưa có kinh nghiệm, chồng dày tương tự khác thì phân làm mấy loại (chắc đánh giá theo kiểu kinh nghiệm 1 năm 2 năm abc...). Mình nghĩ sẽ loại hồ sơ nữa đấy vì không thể gọi đi thi hết bằng đấy người được. Lúc mình nộp hồ sơ thì câu đầu tiên được hỏi cũng là "em đã có kinh nghiệm chưa, lần này chỉ ưu tiên những người đã có kinh nghiệm thôi", haizzzz :(
kinh nghiệm lấy vào mà để cho có huyền như thứ 2 ah ...hehe bạn nói bà phòng nhân sự thế đi

Nghe chị ở phòng nhân sự nói là có thông tin kết quả vòng hồ sơ trc tết. Mà hnay 23 r. Ai đc thống báo gì thì báo cho mọi ng với nhé.

hôm tớ đi nộp hồ sơ thì đc bảo là ra Tết mới có kq lọc hồ sơ và đc gọi đi thi

Anh trương phong TCHC CN QBinh noi la tuân nay se xu ly hs,trình GĐ duyệt.trên diễn đàn co ban @nhimvang2000 dc thông bao la k dc thi lân nay rui. Minh nghi ai bi loại thi se co thông bao trong tuân nay. Số còn lai ra tết se co thông báo đi thi.
Nhắc đến tết lòng lại não nê.

vại những ai thi t10 thì ko được thi nữa hả các cụ. e cũng thi t10 nộp đại.
ko ngờ a nhân sự nói: "Chúng tôi đã làm đúng quy trình, nếu bạn đã thi trong 6 tháng gần nhất sẽ bị loại, nản wa'

Chúc mọi người 1 năm mới: tốt mặt hơn người, tươi mặt hơn bạn; đi thi: đánh đâu thắng đấy. Bác nào thi chi nhánh quảng bình thì nhẹ tay cho iem chút nha. Hi.
Chúc mừng năm mới!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,943
Thành viên mới nhất
hello88vipwin
Back