VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình có mail rồi nhưng ko hiểu sao từ chi nhánh Thủ Đức lại chuyển xuống chi nhánh Củ Chi nhỉ???
Có ai biết về chi nhánh Củ Chi ko? cho mình biết thêm thông tin với.
Và mình cũng chưa thấy bạn nào đậu chi nhánh Thủ Đức cả ???? Chẳng lẽ chi nhánh này cắt chỉ tiêu tuyển dụng?
Vậy là bạn thi cn Thủ đức và đc gửi mail rồi hả? Mình cũng thi cn Thủ đức mà chẳng thấy động tĩnh j hết :( sosad

Mình thi chi nhánh Thủ Đức, nhưng báo chuyển về chi nhánh Củ Chi, nghe nói chi nhánh này đang khó khăn, mà ko biết sao???
Mà sao chuyển đi xa quá, mình nhận 2 email nói tuần sau gặp.
Có ai chi nhánh Thủ Đức được gọi ko? Ko lẽ chi nhánh này cắt chỉ tiêu :(

Ôi mình lại mới gọi đt lên chi nhánh đc rồi, chị hỏi tên mình, nói có kết quả rồi nhưng chờ 1 vài ngày nữa mới thông báo :((( chắc là die rồi :(((

Bạn nào CN6 xung phong điện hỏi thử có kết quả chưa, nóng ruột wa....

chẹp! Chi nhánh Đông Anh có bạn nào được thông báo chưa? Thấy bạn mình đỗ mà lo quá. huhu
Có tớ nè bạn, tớ chưa nhận được bất kỳ cái gì cả :) Ở đây toàn thấy các chi nhánh trong miền nam thôi, các chi nhánh ngoài miền bắc chưa thấy có tín hiệu gì cả, nên chắc cứ phải kiên nhẫn đợi chờ. Tên bạn là gì, inbox cho tớ sđt hay facebook khi nào có kết quả báo cho nhau biết, đỡ phải thấp thỏm :)

CN6 đã có email hẹn t2 gặp BGĐ rồi nhé các bạn ^^

Vậy là mình tạch rồi, chúc mừng các bạn nhé

- - - Updated - - -

ah mà chỉ có mail thôi hả bạn, bạn có được gọi không?

- - - Updated - - -

tiện thể cho hỏi thêm luôn là bạn vị trí gì vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên