VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

hình như có kết quả ròi bạn. mình out rồi nhưng có bạn comment lúc trước là có kết quả. Nếu muốn chắc chắn thì gọi điện lên hỏi nha bạn

Minh cũng CN 6 nè, mà sao ko thấy mail ji hết, chẳng lẻ ko ai đậu CN 6 hết, hay những người đậu ko có lên ub....bữa nay ngày cuối cùng rồi

Cho mình hỏi ở đây có bạn nào thi chi nhánh 5 mà đậu chi nhánh 5 hoặc đậu chi nhánh khác không?

Bạn hayhay ơi, trong bản đăng ký bạn có ghi nguyện vọng 2 vào chi nhánh nào ko?

- - - Updated - - -

Minh cũng CN 6 nè, mà sao ko thấy mail ji hết, chẳng lẻ ko ai đậu CN 6 hết, hay những người đậu ko có lên ub....bữa nay ngày cuối cùng rồi

Gọi điện lên CN mà hỏi nhé bạn. Có kq hết rồi đó.

Mình ghi chi nhánh 6 bạn à. Mà nghe mấy bạn nói chi nhánh 6 có kết quả rồi nên mình cũng hok dám gọi lên hỏi nữa. Bạn gọi rồi hả dzzcool?

- - - Updated - - -

Mấy bạn thi chi nhánh 6 được phân ra đậu nhièu chi nhánh khác nhau nhỉ. Sao mà chi nhánh 5 lại hok nghe ai nói gì hết vậy.

Gọi điện lên CN mà hỏi nhé bạn. Có kq hết rồi đó.[/QUOTE]

Bộ bên CN ko thông báo hả bạn, thấy có 1 số bạn bên CN6 điện lên toàn kêu đợi kết quả ko?

- - - Updated - - -

Mình ghi chi nhánh 6 bạn à. Mà nghe mấy bạn nói chi nhánh 6 có kết quả rồi nên mình cũng hok dám gọi lên hỏi nữa. Bạn gọi rồi hả dzzcool?

- - - Updated - - -

Mấy bạn thi chi nhánh 6 được phân ra đậu nhièu chi nhánh khác nhau nhỉ. Sao mà chi nhánh 5 lại hok nghe ai nói gì hết vậy.

Mình cũng đang đợi bên CN 6 nè, mà k dám gọi, Bạn Hayhay điện chưa, hay là mình tạch rồi

Gọi điện lên CN mà hỏi nhé bạn. Có kq hết rồi đó.

Bộ bên CN ko thông báo hả bạn, thấy có 1 số bạn bên CN6 điện lên toàn kêu đợi kết quả ko?

- - - Updated - - -

Chắc là CN 6 có sự thay đổi về chỉ tiêu bạn ah. Mình cũng thi CN6 dt cũng nói là đợi. khó hiểu

Mình cũng đang đợi bên CN 6 nè, mà k dám gọi, Bạn Hayhay điện chưa, hay là mình tạch rồi[/QUOTE]

tới bây h mình chỉ thấy mấy bạn bên QHKH kế toán CN6 là còn báo danh đậu nhưng ở chi nhánh khác, còn những vị trí khác thì chưa thấy ai cả. ai có kết quả làm ơn lên báo cho mọi người biết với để khỏi hóng nữa nha

Có khi nào CN6 ko tuyển QHKH Tín dụng nữa ko ta, cắt jiam chỉ tiêu hết rồi, nên ko ai đc thông báo gì cả...hix

ngoai bạn thuyvp có còn ai ở chi nhánh Bình Xuyên được gọi nữa không? giơ tay điểm danh nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên