VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Chào bạn Green_2001, mình thì thi qua 3 NH rồi, đã đậu VP và giờ đậu Vietin.
- Buổi phỏng vấn của mình tầm 20', không khí khá dễ chịu,NTD rất thoải mái bạn ạ, tạo mọi đk để mình trả lời đc câu hỏi. Như mình sau phần giới thiệu bản thân toàn đc hỏi nghiệp vụ, xác định giá trị thật của tài sản khi DN muốn vay của NH, cần chứng minh thế nào; bán chéo sp là gì, nói về sản phẩm của NH... Cuối buổi thì hỏi mình tại sao chọn vietinbank, ý nghĩa slogan... PV mình có 3ng bạn ạ. Mình thì thấy kinh nghiệm tốt có lẽ là nắm đc câu hỏi, tập trung trả lời ý chính, luôn cười tươi, đừng xụ mặt bạn nhé, ngta đánh giá ko tốt đâu.
- Mình học Kinh tế Đà Nẵng, cũng ko phải trường top nhỉ, nên các bạn cứ tự tin lên nhé. Mình chứng minh cho câu nói là thì tuyển vào Vietinbank rất minh bahcj và công bằng :D Chúc các bạn may mắn, trên đây là một số kinh nghiệm nhỏ của mình

Mình có mail rồi nhưng ko hiểu sao từ chi nhánh Thủ Đức lại chuyển xuống chi nhánh Củ Chi nhỉ???
Có ai biết về chi nhánh Củ Chi ko? cho mình biết thêm thông tin với.
Và mình cũng chưa thấy bạn nào đậu chi nhánh Thủ Đức cả ???? Chẳng lẽ chi nhánh này cắt chỉ tiêu tuyển dụng?

Vòng phỏng vấn cuối chắc chỉ để phân công tác thôi, ví dụ như là được làm ở PGD hay Chi nhánh. Theo mình là vậy. Chứ cũng không biết như thế nào

không phải phân công tác đâu bạn ơi, chi nhánh mình lấy có 4 mà bị kêu lên phỏng vấn tới 9 người, trong đó có 2 người từ chi nhánh khác chuyển sang. Haizzzz, làm mừng hụt :(

Vậy Thuatnt91 ơi, phỏng vấn hỏi cái gì vậy, có hỏi nghiệp vụ nữa không ? Chúc bạn may mắn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên