VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Cái này mình không chắc nhưng theo như mình thấy thì có một số bạn chi nhánh này lại bị cắt sang danh sách phỏng vấn của chi nhánh khác và xếp theo số thứ tự của các bạn chi nhánh khác luôn. Nếu xét điểm từ cao xuống thì những người cùng chi nhánh phải xếp cùng nhau chứ. Mà không biết điểm vòng 1 có lấy không nữa và nếu lấy thì có nhân trọng số không nhỉ.
Cái này t cũng đang rất băn khoăn đây, vì vòng 1 t chỉ đứng 3/6, vòng 2 thì t thể hiện rất tốt
ngày nào cũng vào đây đọc cmt của mọi người diết times

hôm qua pv như shit, có người thì nc vui vẻ, sao tui bị xoắn về đề tài khóa luân, toàn bắt bẻ k zzzzzzz? k bít bao h có kq nữa, có nhân trọng số của kỳ trước và sắp xếp pv theo thứ tự từ trên xuống.

bên Vietinbank ở vòng phỏng vấn nếu họ thấy ai ko có khả năng hoặc không có ý định chọn thì họ sẽ cho điểm dưới 5 luôn (điểm liệt), và như vậy tất nhiên là ko được xét nữa, năm nay hình như điểm vòng 2 nhân đôi + điểm nghiệp vụ chia trung bình, lấy từ cao xuống thấp. Nên là bạn nào vòng nghiệp vụ ko tự tin điểm tốt lắm nhưng ở vòng 2 trả lời tốt hoàn toàn có hi vọng nhé. Miền Nam vs miền Trung mới phỏng vấn hôm qua xong, giờ chờ phòng Tổ chức cán bộ nhận điểm, rồi công bố danh sách, miền Bắc thì giờ ai đỗ trượt bên phòng TCCB có cả rồi, khả năng tuần sau có kết quả chính thức mọi người nhé!!! Waiting :)

bên Vietinbank ở vòng phỏng vấn nếu họ thấy ai ko có khả năng hoặc không có ý định chọn thì họ sẽ cho điểm dưới 5 luôn (điểm liệt), và như vậy tất nhiên là ko được xét nữa, năm nay hình như điểm vòng 2 nhân đôi + điểm nghiệp vụ chia trung bình, lấy từ cao xuống thấp. Nên là bạn nào vòng nghiệp vụ ko tự tin điểm tốt lắm nhưng ở vòng 2 trả lời tốt hoàn toàn có hi vọng nhé. Miền Nam vs miền Trung mới phỏng vấn hôm qua xong, giờ chờ phòng Tổ chức cán bộ nhận điểm, rồi công bố danh sách, miền Bắc thì giờ ai đỗ trượt bên phòng TCCB có cả rồi, khả năng tuần sau có kết quả chính thức mọi người nhé!!! Waiting :)
Wao, bạn này rất rành về Vietinbank, bạn đang làm ở hội sở hả? :D

Cám ơn bạn đã tiếp thêm cho mình hy vọng

- - - Updated - - -

Trùi ui sao biết điểm đc vậy bạn :-?
điểm theo stt trong ds thi đó bạn

Cho mình hỏi phỏng vấn là người của hội sở hay chi nhánh vậy mọi người?

Bác này nói gì mà "hình như" "có thể" nếu cắn cứ hông tin bác cung cấp thì biết ngay bác không làm ở bộ phận tuyển dụng vietinbank :)

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi phỏng vấn là người của hội sở hay chi nhánh vậy mọi người?

bạn ơi cả chi nhánh lẫn hội sợ, mà tuy chi nhánh đấy. chu cha hôm qua mình đi tập thể dục gập anh phỏng vấn mình sáng ngay gần nhà minh, hú vía thấy ổng đi làm về m2 vẫn mặc áo vietinbank. thảo nào lúc thi ânhy61 hỏi mình ở quận 7 hả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên