VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình đang ăn tối thì có tin nhắn Vietin báo đi phỏng vấn ở Kim Mã lúc 9h15 thứ 7 tuần này.Giờ mới bắt đầu ôn phỏng vấn, hoang mang phết

Tớ biết rồi! Cậu không hiểu ý tớ. Nhưng tại vì chỉ có mỗi mình cậu là Tây HN ở UB là lên tiếng nên có những bạn ko biết, cứ nghĩ là chi nhánh Tây HN chưa có kết quả, tớ đang nói với các bạn đấy hiều mà ! :)

Uh khổ thế đấy câu ạ, tại t đọc thấy nhiều bạn hỏi quá nên viết lên cho các bạn khỏi chờ đợi nữa :) Cũng khó hiểu là cái chi nhánh Tây HN là đông nhất nhưng có mỗi t comment trên này :-??

- - - Updated - - -

Mình đang ăn tối thì có tin nhắn Vietin báo đi phỏng vấn ở Kim Mã lúc 9h15 thứ 7 tuần này.Giờ mới bắt đầu ôn phỏng vấn, hoang mang phết

Cậu ơi tây HN ah? mình đc gọi đi pv 9h sáng t7 :D

Có ai ở CN Bà Rịa- Vũng Tàu được gởi mail đi phỏng vấn không?Bạn nào lên tiếng đi để mình xác định...nào. Chứ cứ nuôi hi vọng thấy hao tâm tổn trí quá!

- - - Updated - - -

Uh khổ thế đấy câu ạ, tại t đọc thấy nhiều bạn hỏi quá nên viết lên cho các bạn khỏi chờ đợi nữa :) Cũng khó hiểu là cái chi nhánh Tây HN là đông nhất nhưng có mỗi t comment trên này :-??

- - - Updated - - -

Cậu ơi tây HN ah? mình đc gọi đi pv 9h sáng t7 :D
Thôi thế là thôi. Cũng thi tây HN mà chẳng thấy gì. Thôi đành lặng lẽ rời topic vậy :-

Đọc qua thấy toàn tín dụng Tây HN đc goi, có ban nào kế toán tây HN gọi chưa ah :(

Ai chi nhánh bình xuyên vĩnh phúc được gọi chưa nhỉ

có mình cn bình xuyên vĩnh phúc đây bạn :) tín dụng :D

- - - Updated - - -

Vừa lên diễn đàn, thấy bảo có mail rồi, vui quá khi mình được đi pv, t là sinh viên hvtc,thi chi nhánh bình xuyên có ai cùng chi nhánh mình k?

có mình bình xuyên đây bạn ơi :) tín dụng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back