VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

50 thôi à bạn. tuyển có 2 người, chọi 50 là có 100 hồ sơ thôi à. Đồn là phải 1 chọi mấy trăm ấy.

Chi nhánh Tây Hà Nội là 1 trong 2 CN ở HN đầu tiên đăng tuyển nên nhiều người nộp vào vì sợ lỡ mất cơ hội. Nộp xong rồi 1 số chi nhánh HN khác mới bắt đầu tuyển nên rất nhiều người bị hớ (trong đó có mình :) ) Chỉ tiêu QHKH có 2 người mà hồ sơ thì ko biết bao nhiêu. Kèo này khó :))
bác này cũng đánh đế chế sao mà kèo nọ kèo kia:))

Mình cũng vậy đây, lúc mới đọc tin tuyển dụng thì hùng hổ vác hồ sơ sang tận Bắc HN thì bị đuổi về, bảo đăng tin nhầm, thế là còn nước vác sang Tây HN mặc dù ít chỉ tiêu. Nộp xong mấy hôm sau thì có thêm mấy chi nhánh nữa tuyển, lại còn nhiều chỉ tiêu hơn nữa chứ. chẹp
Bác này giống em vãi, vác hồ sơ sang tận Long Biên rồi nhận một nụ cười là không nhận hồ sơ nữa:((
Sau nộp Tây HN thì ok rồi nhưng lấy có 2 mạng, thi với tinh thần giao lưu học hỏi là chính:))

Mình nộp CN Thủ Thiêm mà vẫn ko thấy mail hay điện thoại j cả !? Hỏi mí đứa bạn nộp cùng thì cũng ko ai có phản hổi j từ CN này !!! Ko bik có ai nộp CN này mà nhận dc mail chưa !? Hay là mình tạch mất tiu oài !? :( hic hic

Mình nộp CN Thủ Thiêm mà vẫn ko thấy mail hay điện thoại j cả !? Hỏi mí đứa bạn nộp cùng thì cũng ko ai có phản hổi j từ CN này !!! Ko bik có ai nộp CN này mà nhận dc mail chưa !? Hay là mình tạch mất tiu oài !? :( hic hic
Vậy bạn chịu khó đợi sáng mai đi, nếu ko thì gọi điện lên chi nhánh hỏi cho rõ, đỡ mất công hồi hộp mệt tim

Mọi người ơi, cho mình hỏi QHKH- nghiệp vụ kế toán là vị trí GDV phải hok ah? mình tìm đề thi mà hok thấy, hok biết đề thi lần này tự luận hay trắc nghiệm ah nhỉ. Bác nào cho mình biết với, hok biết ôn gì >.<

Mọi người ơi, cho mình hỏi QHKH- nghiệp vụ kế toán là vị trí GDV phải hok ah? mình tìm đề thi mà hok thấy, hok biết đề thi lần này tự luận hay trắc nghiệm ah nhỉ. Bác nào cho mình biết với, hok biết ôn gì >.<
Là vị trí GDV đấy bạn. Họ ghi là thi online thì chỉ là thi trắc nghiệm thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back