VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình vừa hỏi chị bên vietin rồi nhé.Tin nhắn chị nhắn sai có gì xem lại mail là chuẩn nhất luôn. Mình cũng thi ca 3 mà bị ghi là 9h55 nên phải hỏi ngay

Mình cũng giống bạn nè. Nhận được tin nhắn mà hok nhận được mail. Chắc phải đợi mail thui bạn ui, chứ tin nhắn ca thi ghi nhầm tùm lum.

mình vừa nhận được tn đính chình lại rồi các bạn ạ ai thi ca 4 ngày 12/7/13 thì là từ 15h25-17h nhé

BIDV ai qua vòng thi nhanh thì có mail gửi về rồi hả bạn?
May quá không trùng lịch BIDV rồi :D

- - - Updated - - -

Mình vào xem tài liệu hướng dẫn thi và nội quy thi online mà k xem được, nội dung thế nào vậy các bạn? Thi nghiệp vụ QHKH-KT chắc chủ yếu là kế toán ngân hàng à mọi người?

BIDV ai qua vòng thi nhanh thì có mail gửi về rồi hả bạn?

- - - Updated - - -

Mình vào xem tài liệu hướng dẫn thi và nội quy thi online mà k xem được, nội dung thế nào vậy các bạn? Thi nghiệp vụ QHKH-KT chắc chủ yếu là kế toán ngân hàng à mọi người?

BIDV thi 14/7 mà bạn, trong hướng dẫn ứng viên của BIDV nói vậy còn mail thì mình chưa thấy, không biết có đỗ không nữa :-ss
Mình cũng thi kế toán nè, chỉ biết ôn KTNH thôi chứ cũng chẳng biết học gì nữa :D

Mọi người ơi, vào trang vietquiz cũng có nhiều đề thi ngân hàng hay lắm, có đáp án và giải thích rõ ràng nữa, mọi người vào tham khảo hôm tới biết đâu lại trúng 1 ít :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên