VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

híc. Mình vừa hỏi đc thông tin từ phía Vietin bank Quang Minh các pạn ạ, tuyển có 2 vị trí thui, nhưng mà số lượng hồ sơ là xuýt 100 bộ:(( Trong đó có 1 số hồ sơ là ng quen( chỉ biết là ng quen thui không biết là con cháu của ông lớn nào gửi gắm không nữa:((. Tình Hình này là bơi thế nào đây:(( chán quá,mất hết tư tưởng ôn thi rùi. Một thông tin quan trong nữa là tầm đầu tháng 7 thì thi nhé các bạn trẻ hic

Tớ nộp hs ở đấy (Tây HN) thì chị nhận hs bảo 20/6 vào mail check xem có qua vòng gửi xe ko :v

híc. Mình vừa hỏi đc thông tin từ phía Vietin bank Quang Minh các pạn ạ, tuyển có 2 vị trí thui, nhưng mà số lượng hồ sơ là xuýt 100 bộ:(( Trong đó có 1 số hồ sơ là ng quen( chỉ biết là ng quen thui không biết là con cháu của ông lớn nào gửi gắm không nữa:((. Tình Hình này là bơi thế nào đây:(( chán quá,mất hết tư tưởng ôn thi rùi. Một thông tin quan trong nữa là tầm đầu tháng 7 thì thi nhé các bạn trẻ hic
ÔN đê bạn là 1 trong số 1 trăm người thi sao :D

Các bạn nộp hồ sơ chi nhánh Tây Hà Nội nhận mail chưa thế? mình vẫn chưa nhận dc. :(.

Mọi người cho mình hỏi. Hình thức thj đợt này là thi viết trên giấy hay là thj trực tuyến trên máy tính nhỉ :D
Tks :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back