VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Có mình này :D
Nay bạn đi nộp thấy ở đó thế nào? Có hỏi bn hồ sơ rồi không??
:D cậu học ở đâu đấy. nói chung nộp ở đó vui vẻ, chị nhận hồ sơ của mình ngồi tám chuyện với mình 1 lúc thì mình về. :) số lượng hồ sơ thì ... 2 ngày cuối cùng sẽ nhiều người nộp hơn nhưng lúc mình nộp mới có ít thôi

1 tuần để Vietin lọc hồ sơ, sang tuần lại bắt đầu 1 hành trình chiến đấu cam go

ùa có mình nữa này:)) Quang Minh nhiều phết đấy nhờ:*. các bạn ở đâu mà nộp chi nhánh Quang Minh vậy?

Mình ở gần Tây Hà Nội nhưng lại thích Quang Minh bạn ợ :))

- - - Updated - - -

:D cậu học ở đâu đấy. nói chung nộp ở đó vui vẻ, chị nhận hồ sơ của mình ngồi tám chuyện với mình 1 lúc thì mình về. :) số lượng hồ sơ thì ... 2 ngày cuối cùng sẽ nhiều người nộp hơn nhưng lúc mình nộp mới có ít thôi

Tớ học Tài Chính nhé :D Hôm tớ nộp thì là anh trưởng phòng HC nhận hồ sơ. Anh ấy cũng thoải mái và vui vẻ lắm ;) Nói chung là khá cảm tình với Vietin :x giờ thì chờ đợi kết quả thôi :)

Có bạn nào nộp vietin đc gọi đi thi chưa vậy nói lên cho mọi ng bik với

Minh vào trang chủ của Vietinbank thì thấy chi nhánh Bắc Thăng Long có hạn nộp hồ sơ đến 20/6. Nhưng mà chi nhánh Bắc Thăng Long là ở đâu vậy nhỉ? Mình không tìm thấy địa chỉ ở đâu cả, có bạn nào biết chỉ giùm mình với?

- - - Updated - - -

Tớ học Tài Chính nhé :D Hôm tớ nộp thì là anh trưởng phòng HC nhận hồ sơ. Anh ấy cũng thoải mái và vui vẻ lắm ;) Nói chung là khá cảm tình với Vietin :x giờ thì chờ đợi kết quả thôi :)

t cũng học tài chính. khoa tài chính doanh nghiệp, :), t nhận hồ sơ là 1 chị cơ

Ẹc thấy mình yếu thế hơn các pạn rùi: nộp tín dụng lo mãi mình là con gái hichic, nhưng muốn làm gần nhà nên chọn Quang Minh:(. Me too. Hôm tớ đến nộp là có cả anh cả chị, tổng thể là 4 người, cả 4 ng nc rất vui vẻ thoải mái, còn trọc cho mấy câu:)) còn dặn dò đủ kiểu: chỉ đc nộp một chi nhánh thui nhé em, cuối tháng 6 này thi đấy,,,, lúc chuẩn bị ra về thì anh nhận hồ sơ còn bonus cho 1 câu sướng cả người:D ( Lúc đấy có 1 chị chắc là xếp vào), anh ý trân trọng giới thiệu : " Đây là ứng cử viên Đại Thịnh đấy chị" =)))

- - - Updated - - -

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên