VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Nó yêu cầu bản photo văn bằng , chứng chỉ bảng điểm thì cần phải công chứng ko mọi người

Rất hữu ít, mình ủng hộ bạn. Cố gắng phát huy bạn nhé.

apartment for rent - honeycomb.vn

có ai nộp hs rồi đóng thêm phí 100k ko vậy? minh nộp ở CN6 HCM thì ko có nhưng bạn mình nộp ở CN khác thì có! sao lo lắng quá, lẽ nào rớt từ vòng hs rồi sao!!!!

t cũng học tài chính. khoa tài chính doanh nghiệp, :), t nhận hồ sơ là 1 chị cơ
Ôh thế là có đồng môn là đối thủ cạnh tranh rồi này >:D<
Ẹc thấy mình yếu thế hơn các pạn rùi: nộp tín dụng lo mãi mình là con gái hichic, nhưng muốn làm gần nhà nên chọn Quang Minh:(. Me too. Hôm tớ đến nộp là có cả anh cả chị, tổng thể là 4 người, cả 4 ng nc rất vui vẻ thoải mái, còn trọc cho mấy câu:)) còn dặn dò đủ kiểu: chỉ đc nộp một chi nhánh thui nhé em, cuối tháng 6 này thi đấy,,,, lúc chuẩn bị ra về thì anh nhận hồ sơ còn bonus cho 1 câu sướng cả người:D ( Lúc đấy có 1 chị chắc là xếp vào), anh ý trân trọng giới thiệu : " Đây là ứng cử viên Đại Thịnh đấy chị" =)))

Đợt đầu hỏi mãi chẳng thấy ai nộp Quang Minh lên tiếng, giờ thì thấy có vẻ đông vui ghê ;))
Các anh chị ở đấy thoải mái thật đấy. CN Quang Minh lại nằm ở nơi rất mát mẻ và không gian tương đối nhiều cây xanh =p~
Ơ, mà "Đại Thịnh" nghĩa là sao ta? :-/ :-??

Đại Thịnh là gần với Quang Minh ý cậu. Lúc nói chuyện anh ý bảo đợt về Đại Thịnh huy động vốn, kể này kể kia=)) nên chắc anh ý nhắc lại thế thui:))
Ôh thế là có đồng môn là đối thủ cạnh tranh rồi này >:D<

Đợt đầu hỏi mãi chẳng thấy ai nộp Quang Minh lên tiếng, giờ thì thấy có vẻ đông vui ghê ;))
Các anh chị ở đấy thoải mái thật đấy. CN Quang Minh lại nằm ở nơi rất mát mẻ và không gian tương đối nhiều cây xanh =p~
Ơ, mà "Đại Thịnh" nghĩa là sao ta? :-/ :-??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên