VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Các bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi là chỉ có bảng điểm 7 kì và chưa có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có nộp được không? hic. trường mình rõ chậm chạm...

Bạn cứ nộp đi nhé. Họ nhận mà. t cũng y như bạn đây. Bạn kelauca xấu tính quá đó ;))

Bạn ơi, sao mình thấy trên trang của vietin k có chỉ tiêu tuyển dụng của chi nhanh bắc hà nội mà. :-s

cho mình hỏi sao ở đây có chi nhánh bắc hà nội nhưng trong trang chủ của vietinbank lại không có

Bạn mình có mail báo về rôi là 15/6 thi tuyển, các bạn đã có chưa?????

Mình xin xác nhận như sau:
1. Vietin vừa rồi tuyển nhiều vị trí khác nhau ở hội sở, các đợt thi lẻ tẻ nên có thể bạn nào đó nhận mail và đi thi
2. Đợt tập trung này Vietin sẽ gửi tin nhắn + email trước ngày thi 3-5 ngày
3. Chấm trên máy nên sau 1-2 ngày ai nhận được tin nhắn + email sẽ chiến tiếp vòng PV
4. Số lượng PV = 3 chỉ tiêu
5. Thời gian từ lúc test -> có KQ trong 1 tháng
6. Số thứ tự PV = số thứ tự từ trên xuống dưới của vòng test nên bạn nào điểm cao sẽ có lợi hơn 1 chút
Đó là những gì mình biết
P/s: THời gian lọc hồ sơ tầm 15 ngày bạn nhé, vì thế đợt này vietin vs vcb có thể thi sát ngày nhau
Minh cafe sáng đã ~o)

Bạn Silver_Wings ơi, bạn có biết số lượng đi thi gấp mấy lần so với chỉ tiêu không bạn? Thank.

Bạn Silver_Wings ơi, bạn có biết số lượng đi thi gấp mấy lần so với chỉ tiêu không bạn? Thank.
Đi thi thì k hạn chế số lượng bạn ak, hồ sơ bạn nào đủ tiêu chuẩn đều đc đi thi hết. đợt trc t thi CN TP Hà Nội thì gần 400 mạng đi thi, 30 ng vào PV và lấy 10ng. Mong sao là vcb-vtb k thi cùng ngày

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên