VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Nếu bạn đi xe bus thì bắt xe 53 rồi bảo họ cho xuống bến ngã 4 Đông Anh, bạn đi bộ vài bước là nhìn thấy ngay Chi nhánhánh to đùng nằm ở ngã 4 nhé ^^
Còn nếu đi xe máy thì bạn thử gg maps xem sao, search ngã 4 Đông Anh ^^

Tình hình này chi nhánh Đông Anh cũng đông ghê rồi Hiền nhỉ!

Các bạn cứ mạnh dạn nộp hồ sơ đi. Trong Sài Gòn thấy ứng tuyển sôi nổi lắm à. Hôm mình nộp ở chi nhánh ngày 24/05 đã thấy cả thảy 34 người nộp rồi. :)

Chị phòng NS ở CN bảo: e xem CN nào có chỉ tiêu nộp thì đi thi lấy hno. Bắc Hà Nội sang tháng 7 cơ. Thôi thì về Nhị Chiểu bon chen vs các b :)
Vậy bạn cho tớ hỏi bi giờ nộp hồ sơ các chi nhánh khác thì đến tháng 7 có được nộp Bắc Hà Nội không?

Các bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi là chỉ có bảng điểm 7 kì và chưa có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có nộp được không? hic. trường mình rõ chậm chạm...

hồ sơ đã đc xếp, tuy là chồng hồ sơ đã quá cao.
cơ mà mang nhầm bảng điểm gốc, tiếc mà ko làm gì đc.
hixxxxxxxxxxxxxx.....
Các b có ai biết khoảng tầm nào thì có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời ở trg mình ko?(HVNH).

Mình thấy cứ ghi 1 cách chân thật, ngắn gọn, những gì chúng ta ghi đã có giấy tờ chính minh mà, hihi, ví dụ như bảng điểm, toeic hay các giấy chứng nhận thành tích....
Mọi người cho em hỏi cái mẫu thông tin ứng viên như vậy làm sao để làm nổi bật được bản thân? Dài có mấy trang à? Viết toàn phải ngắn gọn. hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên