VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

cho mình hỏi là nộp tại chi nhánh Tây Hà Nội là tại số 8 Hồ Tùng Mậu đúng ko? hay là mình đến Phòng Giao Dịch để nộp ( vì mỗi chi nhánh có nhiều phòng giao dịch mà )

cho mình hỏi là nộp tại chi nhánh Tây Hà Nội là tại số 8 Hồ Tùng Mậu đúng ko? hay là mình đến Phòng Giao Dịch để nộp ( vì mỗi chi nhánh có nhiều phòng giao dịch mà )

tin tuyển dụng ghi rõ "Ứng viên nộp hồ sơ tại phòng TCHC các chi nhánh" mà bạn, ko ai nộp ở các PGD cả, ko ai chịu trách nhiệm thu hồ sơ của bạn rồi đưa về CN đâu

Các anh chị cho em hỏi là: em đã biết điểm bảo vệ khoá luận nhưng phải qua 20/6 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, và hiện giờ em cũng chưa có bảng điểm học kỳ 2 năm 4 thì có được nộp không ạ :|

nào ta cùng đi nộp thôi. hehe ... trượt liên tục vietin rồi. lần này ko biết hên xui sao đây

mấy ngân hàng kiểu này ko nhận bằng liên thông đâu e ơi. kinh nghiệm bao nhiêu năm nay rồi. nộp làm gì cho mất công ra. tìm cơ hội khác e ah

Sao lại ko tuyển các NH khác nhỉ ? Cùng là công lập lịa có sự phân biệt như vậy ?

Ấn tượng thật. Đợt tuyển dụng này có vẻ ngày càng rầm rộ đây @@

Cho em hỏi là đơn xin việc phải viết tay hay đánh máy? Và đơn xin việc thì theo mẫu nào vậy các anh chị?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên